Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Không biết có quy định nào về mối tương quan giữa thể hình và phân khối lớn không các bác nhỉ?
Nếu không có(em không tính cái quy định dở hơi của Bộ Y tế định đưa ra đâu nhé),theo các bác,với thể hình như trên thì nên chạy loại xe PKL cruiser nào là vừa tầm vậy?
Monh các bác chỉ giáo!

Hạng C
28/6/08
878
26
28
Nếu bác chọn Honda

thì shadow 750 đi bác , em cũng bằng trạng bác ....đang xài loại đấy .

Dạng Crueser hơi nặng nên đi 750cc là vừa ,ra đường trường muốn tăng tốc thì cũng không thua kém các bác nhà ta .....sao này 750cc cũng dể bán hơn 400cc or 1300cc

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Mình cũng đang nhăm nhe em nó đây,nhưng vì chưa chạy xe côn tay bao giờ,hơn nữa,vẫn còn lăn tăn cái vụ bằng A2.
Bác chạy rồi,có cao kiến gì,chia sẻ với!

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
A1 thì chỉ có mấy em của TQ thui, nói chung chạy cũng đc, của bền tại người, còn muốn hàng hiệu thì chỉ có Kawasaki Bos 174cc thui. Dòng crueser không kén chiều cao mắm bác àh, Shadow 750 thì
quá rùi, rủng rỉnh thì vẫn có những chàng hầm hố như V-ROD :D:D

Hạng C
28/6/08
878
26
28
NGUYEN T nói:
Mình cũng đang nhăm nhe em nó đây,nhưng vì chưa chạy xe côn tay bao giờ,hơn nữa,vẫn còn lăn tăn cái vụ bằng A2.

vậy bữa nào bác ra cà phê với 5 anh em trên 1 chiếc CRUESER , mời bác chạy thử , rồi quyết định có nên mua kg...

vài bác CRUESER mà em off cà phê như: bác ngoinhaxanh, bac Tuyen i30 , bac Kingo , bac P39

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
thinh43bc nói:
NGUYEN T nói:

vậy bữa nào bác ra cà phê với 5 anh em trên 1 chiếc CRUESER , mời bác chạy thử , rồi quyết định có nên mua kg...

vài bác CRUESER mà em off cà phê như: bác ngoinhaxanh, bac Tuyen i30 , bac Kingo , bac P39
Các bác thường cafe ở đâu vậy?Mình thú thực chưa chạy mô tô bao giờ,nhưng mê mẩn mấy em cruiser lâu nay.Cứ sợ minhg không chạy được,vì tuổi cao sức yếu!
Bác off khi nào,ới cho minhg một tiếng nhé.Mình chạy tay ga tới xin nhập hội được chứ?Trước tay ga,sau này tay côn!
Cảm ơn các bác trước nhé!

Hạng B2
22/6/10
146
6
18
Bác Nguyen T đang giống mình quá, cũng đang ghiền cruiser như bác, nhưng hiện nay dòng shadow 2010 nhìn cũng ok nhưng màu sắc thì ko hợp mạng lắm mà bánh xe thì xài câm nên chưa muốn chơi

Hạng B2
27/4/08
206
1
0
52
@chủ thớt: theo em thì Shadow 750 là nhất bác ạh. Em cao bằng bác, cưỡi shadow rất vừa, chỉ khổ mỗi khi gởi xe thôi. Bác có thể chọn CB400 cũng đẹp, hoặc khá giả hơn thì làm em HD super low, nhìn tuyệt vời, em đang dùng làm desktop nhưng chưa được cưỡi.

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47
NGUYEN T nói:
Không biết có quy định nào về mối tương quan giữa thể hình và phân khối lớn không các bác nhỉ?
Ngồi lên xe, ngó vào gương hay kính ngoài đường thấy ngay bác ạ!

Nếu không có(em không tính cái quy định dở hơi của Bộ Y tế định đưa ra đâu nhé),theo các bác,với thể hình như trên thì nên chạy loại xe PKL cruiser nào là vừa tầm vậy?
Ý của các bác ngoài Bờ Ộ là ý tốt, An Nam ta tuyền hoa hậu và lực sĩ hết.
Thể hình như trên không nên chạy Cruiser (+ thêm cái nữa: bác xuân xanh còn chửa bốn chục).