Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Xe này là xe VW Taigun (hàng ấn) khác hoàn toàn so với VW T-cross. Các bác lên google 2 cái xe đó xem có giống nhau cái mặt ca lăng ko nhé (một mũi cao, một mũi tẹt). Pó tay mặc dù cũng rất thích VW nhưng kiểu lập lờ đánh lạnh con đen quá đi

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.555
22.037
113
Pháp
Xe này là xe VW Taigun (hàng ấn) khác hoàn toàn so với VW T-cross. Các bác lên google 2 cái xe đó xem có giống nhau cái mặt ca lăng ko nhé (một mũi cao, một mũi tẹt). Pó tay mặc dù cũng rất thích VW nhưng kiểu lập lờ đánh lạnh con đen quá đi
Em thì Đức thì phải là hồn xác Đức, chứ không chơi xác của TQ, Ấn độ ...Cũng như nước mắm phải là Phú Quốc với 45° đạm ....:):):)
Xe từ Ấn mà tưởng xe từ Đức, này chắc giành ngôi Đức Dua Raptor rồi.
Câu trã lời ở trên

Kết luận chung : VW là hiệu khá nỗi tiếng, nhưng ở VN được đánh giá là thấp (tiền/xe) và em cũng không chấp nhận VW ở VN với giá bán ...kinh hồn .
Không nói đến xe đã qua xữ dụng thì không biết thế nào, mặc dầu em ...xữ dụng xe Đức nhưng ở EU. Cái khác biệt là nơi đó.
Và đặc biệt ở VN ...xe nào cũng đắt cả :):):):):)

Hạng B2
19/10/16
167
126
43
Gần tỏi rưỡi lăn bánh với con xe cỡ B nhập từ Ấn với 3 máy thì cũng lăn tăn quá các bác nhỉ? HRV mới của Hònđá đập chết em này về đa phần ngoại trừ giá hơi ngáo rồi mà vẫn chưa thấm gì so với độ ngáo giá của em VW T-cross này!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
7/11/22
63
14
8
21
con 2022 không biết doanh số thế nào mà con 2023 còn rẻ hơn 5 chục nữa. ra giấy là 1 tỷ 2 thì cũng múc được chứ không ngáo giá như mấy bác nói lắm.

Attachments