Tập Lái
5/8/14
5
13
28
46
Xe xấu mà bán mắc , chết là đúng dồi, thầy dùi thà đi xe đạp chứ không thèm ngồi lên con vw để mang tiếng ngu

Hạng D
30/5/12
2.632
5.827
113
Em ơi Sài Gòn phố
Sang tay cho chủ mới mấy bác ơi, bạn em là chủ nhà chỗ đường Nguyễn Văn Trỗi này, cho nó thuê mà nó nợ hơn 1 năm rưỡi nay tiền nhà, 1 tháng 22k Mẽo, tổng cộng nó nợ ổng 8,5 tỉ, nó đòi lấy xe ra để thanh lý ổng ko cho lấy, mà để đó tối phải thuê bảo vệ trông coi nó ko là nó dọn dẹp sạch xù luôn tiền nhà. Đối tác mới đến mua lại quyền phần phối trả ổng được nửa tiền nhà nó nợ, đâu khoảng hơn 4 tỉ, vậy là vui rồi, ko là kiện tụng tùm lum.

Tập Lái
23/7/14
21
9
13
31
Các anh dc chạy golf gti chưa

chay xong các anh sẽ thấy sao vw dc châu âu rất chuộng

Hạng B2
5/1/09
264
339
63
35
Vw là thương hiệu lớn, nó chết do điều hành kém mà thôi

Tập Lái
10/10/13
1
4
18
Sang tay cho chủ mới mấy bác ơi, bạn em là chủ nhà chỗ đường Nguyễn Văn Trỗi này, cho nó thuê mà nó nợ hơn 1 năm rưỡi nay tiền nhà, 1 tháng 22k Mẽo, tổng cộng nó nợ ổng 8,5 tỉ, nó đòi lấy xe ra để thanh lý ổng ko cho lấy, mà để đó tối phải thuê bảo vệ trông coi nó ko là nó dọn dẹp sạch xù luôn tiền nhà. Đối tác mới đến mua lại quyền phần phối trả ổng được nửa tiền nhà nó nợ, đâu khoảng hơn 4 tỉ, vậy là vui rồi, ko là kiện tụng tùm lum.
Kinh hãng lớn như thế mà xù tiền :)
sao ko thu tiền trước nhể, thấy anh Kiên bố em Tóc Tiên cũng hoành mà :3danbanh: