Hạng B2
3/7/12
334
20
18
haiz..ngồi bùn quá tìm lại những tấm hình cũ...nên em mạng phép post lên hình ảnh kỷ niệm với các khách hàng mua xe Volkswagen.
Và những gởi lời cảm ơn chân thành nhất nên các khách hàng đã sát cánh cùng Volkswagen Việt Nam trong thời gian qua. Trong thời gian đến Volkswagen Vietnam sẽ mang về các dòng xe có giá trị kinh tế hơn và chiếm được ngày càng nhiều tình cảm của khách hàng dành cho hãng xe lớn nhất Châu Âu này tại Việt Nam.
Trân trọng!!
Hoa Hậu Diễm Thương - Volkswagen Scirocco GT2

MC - Thuỳ Chi - Volkswagen Beetle 2010

Người mẫu - Diễn Viên Tuyết Ngọc - Volkswagen Beetle 2010

Giám Đốc Cty An Toàn Nhanh

Khách hàng Volkswagen CC 2010

Khách hàng Volkswagen Scirocco GT2

Khách hàng Volkswagen Beetle 2010

Khách hàng Volkswagen New Tiguan 2010

Còn rất rất nhiều hình khách hàng...nhưng em chỉ tìm lại được có bao nhiêu khách hàng này....em sẽ cố gắng update tiếp ak.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/11/08
210
0
0
Em nho em cung co chup hinh giong zay ma ta?! Chac xau qua nen bac k post len. Hichic. Just kidding! :) chuc VW ngay cang phat trien!

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
MBC240 nói:
Em nho em cung co chup hinh giong zay ma ta?! Chac xau qua nen bac k post len. Hichic. Just kidding! :) chuc VW ngay cang phat trien!

Xe thì bán rùi ....ai cho đăng hình lên ...??? Làm khách hàng sợ à hihihihi

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
MBC240 nói:

Xe thì bán rùi ....ai cho đăng hình lên ...??? Làm khách hàng sợ à hihihihi
Khách hàng càng thích chứ bác. Chạy Scirocco xong là "lên đời" luôn.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Lên đời xe thì đúng đó bác, còn lên đời chuyện khác thì em chưa biết. Hihi....
Bà xã em đang sử dụng xe của bác Tiên đó.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
kens1802 nói:
Lên đời xe thì đúng đó bác, còn lên đời chuyện khác thì em chưa biết. Hihi....
Bà xã em đang sử dụng xe của bác Tiên đó.
Trùi ui! Xe em được hân hạnh phục vụ bà cả của bác Phó chủ tịch TFC luôn sao!? Đúng là em nó lên đời, em thơm lây! Hân hạnh! Hân hạnh!
Chúc bà cả của bác luôn vui và tươi trẻ với em nó (như em đã từng, hehe, tranh thủ PR bản thân luôn)