Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
Em không nói đâu chi xa vời:
Honda SCR và Honda Lead: tự các bác chạy rồi đánh giá
Honda VN và Honda ThaiLan: đi hàng Thái Lan rồi sẽ biết hàng VN nó bèo cở nào.

Như em đã phân tích, được thì chắc chắn được, quan trọng là sản lượng có đủ để họ đầu tư ko.
Lắp 100 cái, thay dàn khác, lắp 50 cái, OK.
Lắp 100 cái, thay dàn khác, lắp 1 cái, ko OK.

Đó là quan điểm của cá nhân em :D

Hạng B2
24/12/12
212
220
43
Tóm lại là không giúp cho bọn khựa hút ngoại tệ. Mà chuyện nó cố tình ám hại dân Việt cũng không phải chuyện hiếm.

• Like
Reactions: Cyclo
Hạng B2
14/1/15
481
3.038
93
Không những Toy mà còn Mitsubishi nữa kìa bác, coi cái Clip thấy PS Thái nó có tính năng tự thắng chống va chạm mà tủi cho người Việt cứ bị bọn này nó cho xài đồ thời ố kìa kìa mà phải trả giá đắt vì cái tiếng đồ Nhật là tốt của nó. Xe Isuzu D-Max cũng vậy luôn. Mình hâm mộ nước Nhật có những công nghệ hiện đại bao nhiêu thì càng tức bấy nhiêu khi những cty Nhật đấy cứ bắt dân Việt mình phải xài đồ lạc hậu

Ford Focus nó có tính năng phanh tự động từ 2012 mà doanh số của nó lúc nào cũng bét hạng C. Dân mình có lựa chọn mà ko thèm chọn ấy chứ

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng B2
14/4/14
377
283
63
các bác cứ chê, không mua thì thôi để em mua, đã là hàng Tàu xcmn định là phải rẻ, không rẻ hơn xe VINAXUKI em ứ mua, rẻ là chơi à

Hạng D
9/1/15
2.607
3.919
113
40
Chốt lại cái cho xong : Phàm cái thứ gì thuộc sở hữu của bọn Tàu Khựa em xin kíu. Mà bạn em đứa nào xài hàng đó em cũng block nốt.

• Like
Reactions: Cyclo
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Ngoài HN cỡ 4-5 khách chạy con CX90 gần cả tháng rồi đợi review của họ thế nào thì nó mới dám gia nhập chứ :D
Còn review e nhận được của 1 khách đầu tiên là em nó ngon chả thua gì Q7, trong SG chưa thấy ai đặt mua nhỉ chứ HN là thanh lý xong lô hàng đầu tiên rồi :)

Hạng B2
11/12/15
237
184
43
Ôi tất cả đã về đội của anh China,
Công ty Nanjing có trụ sở tại Thượng Hải, Trung Quốc đã việc mua lại thương hiệu ô tô MG Rover của Anh
Công ty Zhejiang Geely Holding Group (Triết Giang) đang tiến hành đàm phán để mua lại Manganese Bronze Holding – nhà sản xuất của dòng xe lịch sử này. Kết quả là họ thành công.
Đòng thời Volvo cũng đang ra sức trở thành thương hiệu xe ô tô hàng đầu ở thị trường Trung Quốc.
Công ty National Modern Energy Holdings có trụ sở tại Hồng Kông với hệ thống đối tác của mình đã mua lại nhãn hiệu xe Saab của Thụy Điển
Tập đoàn ô tô Đông Phong của Trung Quốc sẽ đầu tư 800 triệu euro (hơn 1,1 tỷ USD) để nắm giữ cổ phần nhà sản xuất ô tô Pháp có lích sử hơn 200 năm, Peugeot Citroen. Số cổ phần mà Đông Phong (Dongfeng) nắm giữ có thể lên đến hơn 14%. Vì sự tham gia của đối tác lắm tiền, khát công nghệ từ Trung Quốc nên gia đình Peugeot giảm từ hơn 25% xuống mức khoảng 14%.

Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
Chốt lại cái cho xong : Phàm cái thứ gì thuộc sở hữu của bọn Tàu Khựa em xin kíu. Mà bạn em đứa nào xài hàng đó em cũng block nốt.
Ặc..bác có vẽ cực đoan quá. Bác thử lật đít cái laptop hoặc cái Ip bác đang xài thử xem coi nó Made in ở đâu...:D

• Like
Reactions: daeseejun2015