Hạng D
28/10/12
1.510
1.433
113
Bác và em đang bàn về trình độ kỹ thuật nói chung hay trình độ kỹ thuật xe hơi nói riêng ạ? Bác bảo Tàu nó chưa đủ trình đụng đến xe hơi là bác đang đề cập đến năng lực kỹ thuật nói chung của Tàu hay năng lực kỹ thuật về xe hơi của nó?

Về mặt kỹ thuật chế tạo xe hơi: bất cứ nước nào chế tạo được máy bay đều chế tạo được xe hơi ngon xịn, muốn xịn cở nào làm cở đó. Quan trọng là thương mại hóa có tốt không: giá, thương hiệu...

Nói đến đây bác mắng em thiển cận em xin nhận luôn.
vậy là tranh luận từ đầu tới giờ bác vẫn không hiểu à?. Để em trả lời câu hỏi của bác nhé, mặc dù ở trên bác chưa trả lời em và đánh trống lảng bằng những câu hỏi ngớ ngẩn
Đang nói về ô tô, thì tự bác mang máy bay vào thôi, trình độ thì là trình độ ô tô nhé, máy bay chả liên quan.
Volvo là hãng xe cao cấp, TQ nó cũng sản xuất ô tô nhưng trình của nó chưa đủ đụng tới xe cao cấp, xe của nó chế tạo thì con nít cũng biết chất lượng như thế nào rồi cho dù giá rẻ, nhiều người cũng đã có dịp tiếp cận rồi, nó mà đụng tới kỹ thuật thì ai dám mua Volvo, phá hư luôn cái thương hiệu cao cấp thì sao.
"Về mặt kỹ thuật chế tạo xe hơi: bất cứ nước nào chế tạo được máy bay đều chế tạo được xe hơi ngon xịn, muốn xịn cở nào làm cở đó. Quan trọng là thương mại hóa có tốt không: giá, thương hiệu...", ---- Nga, tàu, .. à mà thôi em nói ở trên rồi, để mọi người đánh giá câu này nhé, tới đây em cạn lời.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
vậy là tranh luận từ đầu tới giờ bác vẫn không hiểu à?. Để em trả lời câu hỏi của bác nhé, mặc dù ở trên bác chưa trả lời em và đánh trống lảng bằng những câu hỏi ngớ ngẩn
Đang nói về ô tô, thì tự bác mang máy bay vào thôi, trình độ thì là trình độ ô tô nhé, máy bay chả liên quan.
Volvo là hãng xe cao cấp, TQ nó cũng sản xuất ô tô nhưng trình của nó chưa đủ đụng tới xe cao cấp, xe của nó chế tạo thì con nít cũng biết chất lượng như thế nào rồi cho dù giá rẻ, nhiều người cũng đã có dịp tiếp cận rồi, nó mà đụng tới kỹ thuật thì ai dám mua Volvo, phá hư luôn cái thương hiệu cao cấp thì sao.
"Về mặt kỹ thuật chế tạo xe hơi: bất cứ nước nào chế tạo được máy bay đều chế tạo được xe hơi ngon xịn, muốn xịn cở nào làm cở đó. Quan trọng là thương mại hóa có tốt không: giá, thương hiệu...", ---- Nga, tàu, .. à mà thôi em nói ở trên rồi, để mọi người đánh giá câu này nhé, tới đây em cạn lời.

Cạn rồi im đi để trên này người ta tự nhận xét.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
I4 2.0 316hp luôn đây Bác. Em nó không thua Mer E hay BMW 5 cái gì đâu Bác. Thua ở logo thui à.
https://www.otovietnam.com/threads/volvo-s90-t6-inscription-awd-2017-my-full-option.8738420/
Thua logo mà giá mắc hơn?. Vậy mua làm gì?
Kiểu làm ăn này giống VW, xe bán ngang giá Audi, Mercedes. Thảo nào ra đường chỉ thấy 1 cái chạy ở PMH, còn nhìn lại BMW, Mer chạy đầy đường như lợn là hiểu rồi.

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Các bác chém dữ quá. s90 mới ra lò tháng 9/2016 làm gì đã có số liệu bán hàng.

Dòng xc90 ra mắt hồi giữa năm 2015, giờ đang xếp thứ 2 trong phân khúc medium SUV ở cả Châu Âu và Hoa Kỳ đầy đủ anh tài, theo doanh số 6 tháng đầu năm 2016. Các bác chịu khó gúc data trên nét....
XC90 nó khác. Đang nói sedan.

Hạng B2
11/12/08
353
80
28
Con S90 này ít người chạy nhỉ? XC90 còn lác đác ....
không biết hãng có kế hoạch chỉnh giá không? Chứ s90 da đẹp loa hay mà sao ế vậy?