Hạng D
30/7/16
2.634
57.789
113
Xe Volvo ghê vậy.
Volvo hình như ko bao giờ làm xe cỡ bự như GLS hay S class nên mấy cái thắng va chạm nó làm tốt hơn an toàn hơn.
Xe cỡ 5m là hợp nhất để làm mấy cái hỗ trợ lái chứ to hơn bị cái mình bự quá xoay trở không kịp.
Mình thấy con CX9 cũng bự mà anh..!

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
mấy con này chạy ở nước ngoài sướng, chứ ở VN đường xá ngập, đường xấu, cứ làm mấy con như Everest tầm hơn tỉ là chuẩn nhất, phù hợp đường xá VN, giá cả ko quá mắc.
Có phải ai nhu cầu cũng như ai , đâu phải ai cũng chui đầu vào chỗ ngập đâu bác. Nhiều người có tiền, cần chiếc xe nhỏ gọn lanh lẹ với công nghệ tối tân, mạnh mẽ và tinh tế. Everest thì cao ráo đó nhưng xác to đi trong phố lù đù xoay trở khó thấy mồ. Và khi người ta thích một chiếc xe có độ vọt, độ bốc lớn chỉ cần vít ga phát là vọt qua mặt xe khác cái vèo thì Everest 200hp cõng cái xác nặng nề thì làm sao bằng XC40 nhẹ nhàng 250hp .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Review cái xe không thấy đề cập gì đến cái hộp số, một phần đáng qua tâm của người đọc vậy thớt.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Xe Volvo ghê vậy.
Volvo hình như ko bao giờ làm xe cỡ bự như GLS hay S class nên mấy cái thắng va chạm nó làm tốt hơn an toàn hơn.
Xe cỡ 5m là hợp nhất để làm mấy cái hỗ trợ lái chứ to hơn bị cái mình bự quá xoay trở không kịp.
ko biết bạn nói dựa trên cơ sở gì, chứ thấy Volvo đi đầu trong công nghệ cảnh báo va chạm, thắng tự động khẩn cấp cho xe tải nặng

Tập Lái
10/1/14
34
11
8
em thấy mấy bác chê đắt chứ em thấy nó còn ngon hơn con nx300t nhìu mà giá lại rẻ hơn cả 600t chứ ít gì.volvo bây h là hạng sang chứ đâu có xoàng.giá cũng same same gla

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Có phải ai nhu cầu cũng như ai , đâu phải ai cũng chui đầu vào chỗ ngập đâu bác. Nhiều người có tiền, cần chiếc xe nhỏ gọn lanh lẹ với công nghệ tối tân, mạnh mẽ và tinh tế. Everest thì cao ráo đó nhưng xác to đi trong phố lù đù xoay trở khó thấy mồ. Và khi người ta thích một chiếc xe có độ vọt, độ bốc lớn chỉ cần vít ga phát là vọt qua mặt xe khác cái vèo thì Everest 200hp cõng cái xác nặng nề thì làm sao bằng XC40 nhẹ nhàng 250hp .
Nội thành thì xe máy thôi bác, xe hơi chi cho mệt, khi nào mưa gió mới lấy ra đi thôi chứ như ở SG chạy mệt mỏi lắm. Ko ai điên đâm đầu vô chỗ ngập cả, mà tình hình là trời mưa lấy xe hơi đưa gia đình đi, mưa xuống gặp triều cường nó ngập. Như ở SG nó ngập gần như hết các nẻo đường thì bác né kiểu gì. Đi xe sang mà ngập xót lắm, dù lắm tiền nhiều của chứ xe 2 3 tỷ mà lội nước ai chả xót