Hạng B1
24/6/15
93
81
18
35
Cảm giác lái đường nhựa thì êm, đường bê tông thì xe có thêm hệ thống massage tự động, tăng tốc dính ghế và bao công an..độ trễ ga nhỏ nhưng ko phải ko có.. đường trường đều ga thì khoảng 9.5 loét/100km nhé bác..cái sensus hơi bất tiện nhưng chắc có thể chữa bằng phần mềm nếu volvo có update... hệ thống sensor xung quanh xe tốt "quá mức" kiêm tụt hứng khi đang phiêu âm nhạc... còn gì nữa quên rồi bác minhbia nhỉ...nếu mấy bác có nhã ý xc90 thì bản việt nam có hệ thống treo khí, loa b&w và da nappa nhé, với chênh lệch khoảng 20k donald trump thì e nghĩ 2 năm bảo hành chắc ko tới tại vì xe châu âu có hư cũng từ năm thứ 5-6 mới lục đục và nếu thế thì xe nào cũng phải thanh toán như xe nào... bác xem xét nhé

Tập Lái
15/5/08
6
1
3
Có khi đông đông các b XC90 1st & 2nd gen, xin tạo một thớt cho ae vào giao lưu các vấn đề khi sử dụng

• Like
Reactions: drlyphai
Tập Lái
30/6/14
11
15
3
37
Nay ở Sing e thấy 1 em volvo xc 90 màu cam đẹp lung linh. Em cũng đang lăn tăn XC 90 hoặc GLS hoặc Infinity, bác nào giúp e với ah, em xin cảm ơn.

Tập Lái
12/3/08
40
119
33
Chào các bác, nên mua Xc90 ngoài showroom hay chính hãng ah ? Mua ngoài thì rẻ hơn dc nhiều ko ah vì e cũng ko care chuyện bảo dưỡng hãng.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Chào các bác, nên mua Xc90 ngoài showroom hay chính hãng ah ? Mua ngoài thì rẻ hơn dc nhiều ko ah vì e cũng ko care chuyện bảo dưỡng hãng.
mua ngoài thì còn k dc bảo hành nữa bác ak :(. gara ngoài bán xong cái xe là xong thôi, không còn nghĩa vụ j với chiếc xe nữa đâu ạ