Hạng C
11/2/08
576
715
93
Thấy ở trên bác nói nhà máy bên Thụy Điển đang sản xuất cho mình thì hiện tại Volvo Việt đã cho đặt hàng rồi hả bác? Bản Inscription có B&W, air suspension giá ngang với RX350 trước ngày 1/7 ko bác? nếu đc bác mật thư cho em thông tin này với nhé.

Em thấy hàng xóm Malay có bản ráp nội địa rẻ hơn nhiều. Hy vọng mấy anh VN ko nhập hàng từ bạn này
https://www.otosaigon.com/threads/s...-malaysia-voi-gia-chi-tu-2-2-ty-dong.8738860/

• Like
Reactions: umihira
Tập Lái
22/5/16
6
0
1
42
Volvo XC90 bản Inscription có loa B&W và hệ thống treo khí nén Airmatic giá thì Volvo cũng đã có giá rồi anh ah. Hiện tại nhà máy bên Thuỵ Điển cũng đang bị quá tải vì đơn hàng XC90 các nước đặt. Volvo chính hãng chỉ đặt hàng từ Thuỵ Điển cho khách hàng yên tâm về chất lượng. Thị trường Mỹ nhập Volvo từ Trung Quốc. Dự kiến xe Volvo XC90 đầu tiên về Việt Nam theo đơn đặt hàng vào tháng 10/2016. Các bác chuẩn bị bằng lái để trải nghiệm sản phẩm mới Volvo XC90 nhé.

Tập Lái
15/5/08
6
1
3
Volvo XC90 bản Inscription có loa B&W và hệ thống treo khí nén Airmatic giá thì Volvo cũng đã có giá rồi anh ah. Hiện tại nhà máy bên Thuỵ Điển cũng đang bị quá tải vì đơn hàng XC90 các nước đặt. Volvo chính hãng chỉ đặt hàng từ Thuỵ Điển cho khách hàng yên tâm về chất lượng. Thị trường Mỹ nhập Volvo từ Trung Quốc. Dự kiến xe Volvo XC90 đầu tiên về Việt Nam theo đơn đặt hàng vào tháng 10/2016. Các bác chuẩn bị bằng lái để trải nghiệm sản phẩm mới Volvo XC90 nhé.

anh có thông tin gì về XC90 mĩ nhập TQ k ?? Theo m tìm hiểu đến h xc90 đến US toàn bộ tại nhà máy tại thuỵ điển. Volvo nhập qua us từ TQ là dòng S60

Tập Lái
22/5/16
6
0
1
42
Chào Các Bác!
Em xin phép trả lời vấn đề này, hiện tại Volvo XC90 sản xuất tại Thuỵ Điển sau đó phân phối đi các nước. Do vậy các bác cứ yên tâm về chất lượng sản phẩm xe Volvo. Thêm nữa, xe Volvo sắp tới về Việt Nam cũng đặt tại nhà máy sản xuất tại Thuỵ Điển.

Cảm ơn các bác đã quan tâm đến Volvo!

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Cuối cùng em cũng chọn xc90. Đi được 3000km rồi cảm giác phê ko tả. Sẽ làm bài review hoàn chỉnh cho các bác

Volvo XC90 2016 vs Audi Q7, chọn em nào các bác ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Rookie79
Hạng B1
24/6/15
93
81
18
35
Phê ghê ko bác, e thấy nghe nhạc phê thôi... Bác lấy màu chì à...