Tập Lái
9/12/12
9
2
3
Mấy thanh niên bảo Volvo của Tàu Khựa sao không bảo nốt Land Rover với Jaguar thuộc Ấn Độ đi ;))
Thì chả tàu với ấn độ còn gì, bám vào cái mác đấy ăn gì. Ko thấy ngay cả china Land còn đang vỡ nợ, Land bên mỹ có bán đc mấy con mà còn ho he

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Em thực tế hơn chút, là nếu đủ mua 1 con xe đẹp nội thất đẹp vận hành đỉnh ở mức 7 tỉ thì phải ngó sang GLS500, 7c tiện lợi đủ bề ạ. Con Volvo này đến VN ở kiểu dò thị trường chứ trc dòng xe kiểu này chỉ có sedan 4c.
Con Excellent này là bản xa xỉ của con XC90. chứ con xc90 thường nó cũng 7 chỗ và chỉ 4 tỷ thôi bác, nên không so được

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
cái hang cty Me Geely sao no ko copy chất lương của con Volvo này len hãng xe china thế nhỉ,ma cư đi copy ngoai hinh của mây xe sang chi nhỉ :p:p,copy dc cái chất lượng của con Volvo này ko cần ngoai hinh của những con xe sang ma cái giá băng con KIA morning thi cũng làm chiếc :D:D:D
Thì trên cái vinfast bây giờ cũng có thiếu gì đường nét của các SUV hạng xịn trên thế giới đâu, nhưng giá lại như....Bentley Arnage. Nếu ngược lại thì có khi cũng bán được cho mình vài chiếc :D:D:D

Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
XC90 đẹp, nhưng em thấy ít review, chia sẻ đánh giá trong nước các bác nhỉ, chủ yếu là các trang nước ngoài thôi. Không biết em này sao, có bác nào chạy chưa ạ?

Hạng D
16/1/13
4.800
81.090
113
Volvo là hãng xe premium thôi

Khi Tàu mua thì Tàu không đụng tới nhưng bỏ tiền nâng cấp lên xe sang .

Từ khi lên xe sang thì dân Thủy Điển mua ít Volvo lại (vì đắt).

Volvo chưa gỡ lại vốn cho Tàu vì tiền đầu tư quá lớn .

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Nhờ Tàu nên Volvo mới ngon như vậy, chứ trước khi được Tàu mua lại thì Volvo thấy mắc ói

Giờ vẫn thấy mắc ói ứ chứ đâu gì đâu. Nhưng mà được cái truyền cảm hứng cho VF thiết kế táp lô - cũng hay. Giống nhau ghê

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Giờ vẫn thấy mắc ói ứ chứ đâu gì đâu. Nhưng mà được cái truyền cảm hứng cho VF thiết kế táp lô - cũng hay. Giống nhau ghê
Thiết kế của Volvo bây giờ mà mắc ói chắc là chỉ có thể là anti Tàu thôi, hehe.