Hạng C
17/9/18
815
573
113
Em đọc thấy topic chị cũng mới làm mà đúng không ?
Yến về chưa chị ? Nếu được cho e xin chỗ làm uy tính luôn được không ạ ?
Em chỉ sợ làm rồi yến ko về có mà chết vì em còn trẻ nên vay là cái chắc.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Em đọc thấy topic chị cũng mới làm mà đúng không ?
Yến về chưa chị ? Nếu được cho e xin chỗ làm uy tính luôn được không ạ ?
Em chỉ sợ làm rồi yến ko về có mà chết vì em còn trẻ nên vay là cái chắc.
TRẺ già gì cũng kg sao, mình cũng vay tiền làm, mình chưa xây xong, có gì đt mình tư vấn thật tình theo hiểu biết hạn hẹp của mình thôi.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng C
10/8/12
515
46
28
Em gọi oxa chị hỏi nha, ổng làm nhiều nhà yến thành công rồi nên rành từng chi tiết chứ chị chỉ biết bán yến thôi :))
Em gọi anh Minh ‭088 8826889‬
Mợ Nắng vẫn trên từng cây số nhỉ.:):):)
Em vừa "chim yến" nghiệm xong 2 cái thớt 2012. sao không thấy bác .egicungme và bác KTS DzungK tái xuất nữa mợ.
thanks mợ Nắng.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Mợ Nắng vẫn trên từng cây số nhỉ.:):):)
Em vừa "chim yến" nghiệm xong 2 cái thớt 2012. sao không thấy bác .egicungme và bác KTS DzungK tái xuất nữa mợ.
thanks mợ Nắng.
Nghề của gia đình mà:)) với nữa là niềm đam mê vô bờ bến của lão xã nên em theo bác ạ. Cám ơn bác.

• Like
Reactions: PBrad Pitt
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Chị Nắng! đầu th8 vừa rồi E đi du lịch, trên Quảng trường đỏ ở Moscow, trời nắng đẹp, có hàng chục Yến bay trên trời, đúng là yến thật. Bên Châu âu cũng có Yến sống là sao nhỉ?
Yến bay xa lắm bác ạ, ko nhất thiết là phải sống ở Moscow để bay lượn trên quảng trường Красная Площадь đâu:))

Hạng B2
28/4/18
121
254
33
49
Em hỏi các bác đã có nhà yến. Mình có phải thuê bảo vệ canh giữ cho mình không? Vì em muốn nuôi yến ở CG mà sống ở SG. Mỗi tháng ra một lần có bị người ta lấy mất?