Hạng D
30/4/14
1.139
16.509
113
Mua ở đây và ở Đại Hưng (Đại lý Yonex VN) ở Lý Thái Tổ thì chổ nào yên tâm về hàng (thật, giả) và sự tư vấn Anh?
Mình chịu anh ơi, Đại Hưng xưa cũng là nơi mình hay mua và shop Loan Sport cũng hay mua qua tư vấn của nhiều anh em bạn bè.

Còn chuyện thật giả thì không đủ kỹ năng để nhận biết :D

Có điều 1 cây Yonex mình mua ở Đại Hưng cách nay hơn 15 năm giờ vẫn đánh bình thường, chắc ổn :D

Cây còn lại mình nhờ anh bạn mua hàng xách tay thôi, Loan Sport mình mua thứ khác chứ không mua vợt vì đủ vợt rồi, không mua nữa. Có điều cũng tham khảo giá để so sánh thì thấy chị bán giá OK đó.

• Like
Reactions: FerrariGT
Hạng C
13/10/11
811
67.371
93
Mềnh từ đó giờ đánh chỉ hợp Yonex Isometric hic hic....
Mà cũng bỏ đánh 7 năm rồi.
Mấy cây vợt giờ chắc giòn hết rồi....có 1 cây Yonex, 1 cây hiệu gì của Thụy Điển ấy ....

Lúc trước bỏ 8 năm, đi đánh lại, vô đánh chung với ku @hieuvv nó đánh mềnh như con .... hu hu ... hặn bỏ luôn ... :D

Hạng B2
1/8/11
236
274
63
Anh nhiều vợt xịn quá, mình chỉ còn 2 cây trong đó 1 cây 9900 còn 1 cây quên mất tên rồi, mua chắc hơn 15 năm rồi, cây gì mà có 2 dòng chuyên công chuyên thủ 800, bỏ lâu quá không cầm vợt quên tên luôn :D
Armotec 800

• Like
Reactions: VuMinh.Tien
Hạng C
14/6/11
691
30.181
93
Long An
Mềnh từ đó giờ đánh chỉ hợp Yonex Isometric hic hic....
Mà cũng bỏ đánh 7 năm rồi.
Mấy cây vợt giờ chắc giòn hết rồi....có 1 cây Yonex, 1 cây hiệu gì của Thụy Điển ấy ....

Lúc trước bỏ 8 năm, đi đánh lại, vô đánh chung với ku @hieuvv nó đánh mềnh như con .... hu hu ... hặn bỏ luôn ... :D
Móa, thằng đó nó như con dzoi; mềnh nhìn hềnh của nó mà mình dzội dzồi; ấy gan qué :p

Hạng D
30/4/14
1.139
16.509
113
Armotec 800
Cảm ơn anh, hình như đúng nó rồi đó, cây mình chuyên công dù mình chả biết công :confused:

Hồi đó mua đại, thích thì mua chứ có biết công thủ cái khỉ gì đâu :p:D

• Like
Reactions: ngr040
Hạng C
13/10/11
811
67.371
93
Móa, thằng đó nó như con dzoi; mềnh nhìn hềnh của nó mà mình dzội dzồi; ấy gan qué :p

Mềnh nhỏ con, lùn, nên hắn muốn đập cầu trúng mềnh khó lắm..... còn hắn bự chảng .... he he .... :p
Có điều hắn đập ko trúng mềnh mà .... .vô sân ... hu hu... :D:p

• Like
Reactions: ngr040
Hạng B2
1/8/11
236
274
63
Cảm ơn anh, hình như đúng nó rồi đó, cây mình chuyên công dù mình chả biết công :confused:

Hồi đó mua đại, thích thì mua chứ có biết công thủ cái khỉ gì đâu :p:D

Hihi mình còn 1 cây Armotec 900 power - hình như là đời cuối của dòng này.

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM
Túm cái váy lại chưa biết quánh giờ muốn mua vợt chơi với f1 thì cứ ra shop gần phang đại 1 cặp về múa hay sao các anh? Hay anh nào tư vấn giúp em đi.

Đọc hết thớt xong lùng bùng luôn :D

Thanks

Hạng C
13/10/11
811
67.371
93
Túm cái váy lại chưa biết quánh giờ muốn mua vợt chơi với f1 thì cứ ra shop gần phang đại 1 cặp về múa hay sao các anh? Hay anh nào tư vấn giúp em đi

Đọc hết thớt xong lùng bùng luôn :D

Anh mua vợt dỏm dỏm thôi, đi tập đã (ra shop hỏi vợt cho người mới tập, họ chỉ cho, hoặc hỏi ông thầy dạy mềnh á).... khi nào hình thành rõ ràng là mềnh thích đánh cu hay thõng....lộn... công hay thủ .... thì lúc đó mới mua vợt độ :D