Cảnh Báo Vụ lê chí Thảnh

Tập Lái
21/10/21
27
38
13
47
Hôm nay 14/1/2022 qua thông tin thì mình được biết là tòa án Thủ Đức đưa vụ Lê Chí Thành ra xét xử.
Đây là vụ việc khá nhạy cảm nên mình ko muốn đăng rõ chi tiết vụ việc đúng say như thế nào mong mấy bác thông cảm. chắc mấy bác cũng biết vụ án này mà phải ko?
Sau vụ việc này sắp tới các bác có còn dám mạnh mẽ đấu khẩu với xxx nữa ko.? Hay quay Video vvv..
Thật ra còn cầm vô lăng thì mình nghỉ còn gặp xxx dài dài.
Chứ mình thì cảm thấy ngán lắm.
Đúng say gì từ từ tính sau vậy.

Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
Hôm nay 14/1/2022 qua thông tin thì mình được biết là tòa án Thủ Đức đưa vụ Lê Chí Thành ra xét xử.
Đây là vụ việc khá nhạy cảm nên mình ko muốn đăng rõ chi tiết vụ việc đúng say như thế nào mong mấy bác thông cảm. chắc mấy bác cũng biết vụ án này mà phải ko?
Sau vụ việc này sắp tới các bác có còn dám mạnh mẽ đấu khẩu với xxx nữa ko.? Hay quay Video vvv..
Thật ra còn cầm vô lăng thì mình nghỉ còn gặp xxx dài dài.
Chứ mình thì cảm thấy ngán lắm.
Đúng say gì từ từ tính sau vậy.
Lê Chí Thành đâu phải cãi xxx, hắn cãi cả CSGT và có nhiều dấu hiệu khác bác ạ. Nhiều thứ đằng sau chưa chắc người ngoài nhìn thấy

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Lê Chí Thành đâu phải cãi xxx, hắn cãi cả CSGT và có nhiều dấu hiệu khác bác ạ. Nhiều thứ đằng sau chưa chắc người ngoài nhìn thấy
Em nghĩ có mùi chính trị gì quanh đây.

Hạng D
11/3/15
1.881
5.102
113
Chạy xe tuân thủ luật, tranh luận có tình có lý thì không CSGT nào làm gì mình cả. Xui xui gặp tên cà chớn thì quay phim lại về kiếm luật sư để kiện. Cãi kiểu của LCT là tự đẩy mình vào thế chống đối với CGST, sai luật là bị xử đẹp ngay, không sai cũng sẽ bị kiếm chuyện sai để xử.

Tập Lái
6/8/12
19
45
13
Vụ LCT ko đơn giản là tranh luận với CSGT đơn thuần bác ạ. Chú ấy vốn là cảnh sát trại giam, vì tố cáo cấp trên tiêu cực nên bị kỷ luật và ra khỏi ngành (ko rõ bị đuổi hay chú ấy tự làm đơn xin ra). Kể từ khi ra khỏi ngành, chú ấy sinh tâm lý bất mãn, lên youtube tố cáo cán bộ trại giam nơi chú công tác, và rồi không hiểu sao đi quậy CSGT tp HCM luôn: chuyên đi đến các chốt CSGT để tranh luận và quay phim. Kết quả sao thì mọi người đã rõ.

Hạng B2
25/8/20
126
148
43
Mình thật sự có lỗi vi phạm gt và chúng nó chứng minh được đúng là lỗi nó thổi phạt thì chấp hành thôi, ng dân chỉ phản kháng khi mà những trường hợp tụi nó lợi dụng bộ quân phục đang mặc trên người làm mưa, làm gió. lạm dụng chức vụ quyền hạn, cố tình gài bẫy... (Bẫy như nào các bác cũng biết rồi, muôn hình vạn trạng các loại bẫy, đến nỗi báo chí cũng phải đưa tin mà chúng vẫn gài bình thường bảo sao dân không ức chế, căm hận chúng nó, Có nói không, không nói có) kéo bầy đàn ra hù dọa, la hét tỏ thái độ mất dạy, bố láo kiểu côn đồ lưu manh khi ứng xử với người vi phạm thì ng vi phạm mới phản kháng để bảo vệ mình thôi.
Các bác cũng thấy nhiều vụ báo đài đưa tin chúng nó alo tiếp thị sữa, giang hồ lưu manh đến hỗ trợ hù dọa đánh chửi ng vi phạm gt thậm chí đánh chết ng ta luôn.
Xã hội bây giờ tự bảo vệ mình đi các bác ạh. Mắt nhìn, tai nghe, mũi ngửi, tay chân khua khoắng, phản ứng nhanh nhạy nhìn trước ngó sau đảo như rang lạc ý. Trong lĩnh vực gt này khi đi các bác cứ bò bò, lết lết cho an toàn rồi cũng đi tới đích.
Lct khi mới bị bắt cao to khỏe mạnh thế mà sau 9 tháng bị giam giữ khi ra tòa đứng không nổi bị đau phải ngồi là các bác cũng hiểu.
Lct do nó bất mãn với nghề nên nó mới làm vậy thôi, nếu giờ nó còn làm trong ngành ca thì ng dân không biết nó là ai đâu.