Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Chắc anh ấy tưởng thùng rác bỏ đi nên mang về xài tiết kiệm cho xã hội thôi mà. Nhìn cốp xe của anh ấy còn nhiều thứ nữa.

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
1/2/16
28
41
13
51
Mấy bác kết tội oan cho tài xế.
Anh ấy là người chuyên đi thu gom rác chất lượng cao mà

• Like
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Đây là người vận chuyển phiên bản Vịt. Ảnh cứ đúng giờ đến địa điểm X nhận thùng hàng đã được ký hiệu sẵn. Chuyển đến địa điểm Y. Sau đó sẽ nhận tiền.

Nguyên tắc thứ nhứt của NVC: Đéo quan tâm hàng chuyển đi là cái gì :)
Maybe.
Biết đâu là hàng cấm?

• Like
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Maybe.
Biết đâu là hàng cấm?

Dạ, cái này chỉ có "khách hàng" mới biết chứa gì trong đó thôi. Ảnh vận chuyển chỉ cần tuân thủ đúng nguyên tắc của mình là được.

Hàng gì em chả biết nhưng em bảo đảm ko có Thư Kỳ trong đó đâu, nên hỏng có chiện mở túi hàng ra rồi lôi em Nhã Kỳ ra "phành phạch" như phin đâu á !!

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Dạ, cái này chỉ có "khách hàng" mới biết chứa gì trong đó thôi. Ảnh vận chuyển chỉ cần tuân thủ đúng nguyên tắc của mình là được.

Hàng gì em chả biết nhưng em bảo đảm ko có Thư Kỳ trong đó đâu, nên hỏng có chiện mở túi hàng ra rồi lôi em Nhã Kỳ ra "phành phạch" như phin đâu á !!
Nếu là thằng trộm thùng rác thì e vứt túi rác ra ngoài, chỉ lấy thùng nhựa thui, rác thúi lắm!

• Like
Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
xem lại kỹ thì Bác tài quan sát kỹ xung quanh rồi mới lấy cái thùng rác ( mắt nhìn xung quanh nè, đưa xe sát bên nè - dù sai làn, lấn đường), mà thật ra thì ko phải lấy thùng rác mà lấy cái bên trong nó kìa - vì nếu lấy thùng rác thì đã bỏ bao rác ra rồi việc gì phải mang về nhà rác?

theo em :
1. là tội phạm
2. là troll để ghẹo mọi người thui.

• Like
Reactions: ntt61 and vthanh6
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Nếu là thằng trộm thùng rác thì e vứt túi rác ra ngoài, chỉ lấy thùng nhựa thui, rác thúi lắm!
Bác đó ngại vứt rác ra, bê cả thùng về nhà vứt cũng dc mà.
Một số ít bác mua xe để lấy le chứ thực lực, nhân cách, tác phong chưa có đủ tầm.