Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Giờ bên DK bị bắt bị múc nhìu quá nên anh em cũng hoãng làm việc máy móc.Em nghĩ bác nên thông cảm bỏ qua cho họ,giờ xe cộ chất đóng xếp hàng,nhân lực thì ít,kiến thức thì kém,trình đồ văn hoá thì lại càng không.Em nghĩ được việc mình thì thôi cho nhanh bác ah
Không thông cảm cho bọn vô học được, bọn công an công chức lúc nào cũng cho nó cái quyền hoạnh hoẹ dân thường. Ko làm được thì nghỉ việc.

Hạng F
3/10/15
9.851
12.129
113
Trần Vũ Phương ơi mày sang Mercedes phụ nó sản xuất xe luôn đi.
Làm ở trung tâm đăng kiểm kể cả có tiền xin đểu thì cũng thấp lắm lắm so với lương Mercedes phát nhé.
Mày giỏi đến mức khẳng định được đồ nào của Mercedes, đồ nào không, thì mày làm cho trạm kiểm định chỉ phí đời thôi con ạ.

Hạng F
3/10/15
9.851
12.129
113
Giờ bên DK bị bắt bị múc nhìu quá nên anh em cũng hoãng làm việc máy móc.Em nghĩ bác nên thông cảm bỏ qua cho họ,giờ xe cộ chất đóng xếp hàng,nhân lực thì ít,kiến thức thì kém,trình đồ văn hoá thì lại càng không.Em nghĩ được việc mình thì thôi cho nhanh bác ah
Hay cực cái bộ comple cà vạt này: nhân lực thì ít, kiến thức thì kém, trình độ văn hoá lại càng không.
Nể bác, chế tác 1 bộ trang phục quá chuẩn dành cho các nhân viên nhà nước.
Cảm ơn nhà chế tác tài ba.
Không thông cảm cho bọn vô học được, bọn công an công chức lúc nào cũng cho nó cái quyền hoạnh hoẹ dân thường. Ko làm được thì nghỉ việc.
Cứ thằng nào cầm tờ giấy nhà nước là tự nhiên nó ngu đi, xấu hơn, và kiêu căng lạ thường.
Mấy tờ giấy ấy như có phép thần hay sao ấy bác ạ.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Mọi sự ngu ngốc đều phải trả giá, ngu ngốc mà còn quan liêu nữa thì .... bị kiện thôi, ủng hộ bác chủ xe kiện còn ko bắt nó đến nhà quỳ xuống xin lỗi và dán tem đăng kiểm mới cho bác chủ.

Hạng D
3/1/16
1.107
758
113
TPO - Cục Đăng kiểm Việt Nam yêu cầu đơn vị đăng kiểm 5005V nghiêm túc kiểm điểm, rút kinh nghiệm không để xảy ra tình trạng sai sót tương tự như vụ xe Mercedes-Benz C250 Exclusive nguyên bản bị “đánh rớt” đăng kiểm.

Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Cứ thằng nào cầm tờ giấy nhà nước là tự nhiên nó ngu đi, xấu hơn, và kiêu căng lạ thường.
Mấy tờ giấy ấy như có phép thần hay sao ấy bác ạ.
Em thấy không nên đánh đồng, quơ đũa hết anh ơi. Vẫn còn đó rất nhiều cán bộ tốt, gương mẫu, làm việc có tâm, hết lòng giúp dân - dù số này chiếm tỷ lệ còn khiêm tốn, nhưng ngày càng có nhiều cán bộ tốt hơn so với cách đây 5 10 năm.

• Like
Reactions: Perenco