Hạng B2
18/7/14
146
115
43
64
tin nóng: xxx ở lý thường kiệt bị dẹp rồi, nhưng ko phải do lãnh đạo xxx hay pc46 ra tay. Mà là do mấy người bán cây kiểng tết dành mất địa bàn hoạt động của xxx. ko biết nên vui hay buồn nữa.
Buổi tối bị mấy chị em bán hoa giành địa bàn... :)

Hạng B1
10/2/15
62
16
8
Đà Lạt
mấy bác cho e hỏi thêm cái dụ đường 2 chiều mà 1 chiều có 2 lane thôi , k BB 411 412 , k cấm gì hết thì 2b có được đi lane bên trái không , đường nào 2 lane cũng vậy phải k , và theo điều nào khoản nào khi bị xxx bắt láo thế mấy bác

Hạng B2
18/10/14
135
300
63
mấy bác cho e hỏi thêm cái dụ đường 2 chiều mà 1 chiều có 2 lane thôi , k BB 411 412 , k cấm gì hết thì 2b có được đi lane bên trái không , đường nào 2 lane cũng vậy phải k , và theo điều nào khoản nào khi bị xxx bắt láo thế mấy bác

không cần biết điều khoản làm gì cho mất công, nếu bị xxx phán lỗi như trường hợp bạn nêu thì cứ xin biên bản cho nhanh gọn lẹ, bạn càng giải thích thì càng dính vào bẫy của xxx. Cả diễn đàn đều muốn nhìn tận mắt biên bản phạt xe 2b đi lane bên trái mà không được đấy, bạn nhắm bạn xin nổi ko ? :cool:

Hạng B1
10/2/15
62
16
8
Đà Lạt
không cần biết điều khoản làm gì cho mất công, nếu bị xxx phán lỗi như trường hợp bạn nêu thì cứ xin biên bản cho nhanh gọn lẹ, bạn càng giải thích thì càng dính vào bẫy của xxx. Cả diễn đàn đều muốn nhìn tận mắt biên bản phạt xe 2b đi lane bên trái mà không được đấy, bạn nhắm bạn xin nổi ko ? :cool:
Thế lỡ e xin nó chobe thật thì sao hả bác :p có ký vào k hehe

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Thế lỡ e xin nó chobe thật thì sao hả bác :p có ký vào k hehe
ai cho BB xin hết, cứ ký đàng hoàng, thích thì ý kiến k thì thôi. Về post a e xem hỗ trợ nhau xử lý hợp tình hợp lý, sai thì mình chịu, k sai xxx chịu, hết.

• Like
Reactions: giangbinh
Hạng B2
6/5/11
376
30
28
Tại e cũng ko muốn làm căng nên ko phải ghi âm từ đầu. Vì xxx mà thấy móc đt ra thì cứ xồn xồn lên. Khi nào căng lắm cần bằng chứng thì e mới xài đến đt.
E mềm mỏng vì 1 phần e làm trong ngành dịch vụ, xử lý với khách hàng các kiểu quen rồi. Nhiều khách em gặp còn láo gấp 10 lần xxx. Chủ yếu giải quyết cho được việc của mình thôi.
Em chia sẽ lên đây một phần để giúp các ae mới như e hiểu rõ thêm cách giải quyết. Chứ tham khảo trên này mà ko va chạm thực tế nhiều lúc cũng khó. Còn ai tin hay ko e ko quan trọng :D
Bác sai rồi. Làm gì có khách (hàng) láo. Chỉ có thượng đế thôi.:3danbanh: