Hạng F
29/10/14
8.534
11.209
113
Anh này mua xe ko sang tên chính chủ mà chỉ làm CCUQ thì được bao lâu?
Có bị phạt ko?
Khi sang tên thì biển có bị đổi số ko các bác?
Ủy quyền toàn quyền định đoạt mua bán trao tặng. Sao mà phạt.
Thời gian ủy quyền 100 năm cũng được.
Ngày mai thích tự đi bán lại cho người khác luôn ko cần chủ cũ gì hết.
Cái náy khi bán xe cho cò thì cò yêu cầu công chứng ủy quyền cho cò. Khi nào cò bán được xe cho người khác thì tự ra phòng công chứng mua bán sang tên

Hạng D
15/11/13
3.849
4.670
113
Cái náy khi bán xe cho cò thì cò yêu cầu công chứng ủy quyền cho cò. Khi nào cò bán được xe cho người khác thì tự ra phòng công chứng mua bán sang tên
Đúng rồi. Chứ ai đâu mà làm cò lại sang tên để tốn 2% thuế trước bạ của 90% giá trị xe (xe mới mua chưa đến 1 năm).
Sau đó lại sang tên cho chủ mới nữa thì chủ mới phải đóng tiếp 2%, tức là mấy anh thuế ăn đậm con xe này.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
zậy ba cái vụ phạt xe ko chính chủ hết thời rồi sao?

• Like
Reactions: Khacvv
Tập Lái
14/4/17
16
8
3
29
Không biết thế nào khi em nó về chủ mới, chứ thấy bà chị đó từ ninja lead lên innova và giờ là c300 amg luôn rồi đúng là quay đc 5 con số 1 này của mấy bác trên đúng là khó hơn cả trúng vietlott

• Like
Reactions: vmode_dr
Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Cứ tưởng là post bài lên khoe để được người ta khen, ngưỡng mộ. Ai ngờ, các bác trên diễn đàn bình luận đa phần là chửi không.

Và E cũng đồng ý với các bác ấy. Cái số vớ va vớ vẩn mà bảo là đẹp, E chỉ thấy nó dễ nhớ thôi và nó chẳng có tác dụng gì để thể hiện đẳng cấp khi nó được gắn vào 1 con xe Taxi.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Dãy 5 con số 1 là số xấu nhất trong những số ngũ quý. Suy đoán Có lẽ vì thế mà số này được hy sinh (bỏ đi) để có bài báo này. Mai mốt thấy các xe ngũ quý 8, 9, 6,7 gì đó các bác đừng thắc mắc nhé. "Bấm ngẫu nhiên" đó. Có báo hôm nay đăng nhé.

Hạng C
7/3/07
556
1.739
93
HCM
Em nghĩ 0lấy hợp đồng mua bán cái xe nào đó rồi kẹp với giấy xe 5 que nhang đăng lên để mọi người nhảy đổng lên phản đối cho vui thôi. Trên hợp đồg đâu có dấu hiệu nào thể hiện việc mua bán cái xe ban so 5 que nhang đâu!