Hạng F
2/3/14
12.226
128.141
113
Ra mua dùm mình con biển 51G.111.11 đó đi về mình gắn vô con xe cùi của mình, bao nhiêu cũng trả ... mua được thì PM mình :) Mình chỉ cần biển đó thôi không cần biển khác
Thích biển 51G 111.11 quá thì mua lại con innova của thằng đó giá 3 tỷ đi, mua xong rồi post lên đây.

• Like
Reactions: baonguyen24
Tập Lái
23/3/11
18
1
1
Mấy bác trong đây chửi người ta ngu này kia, rằng biển này lắp trên con xe này ko xứng này kia chắc chưa thấy con Kia Morning 29A - 999.99 ở chung cư Royal city Hà Nội rồi, chủ xe buôn sim, họ chấp nhận bỏ nhiều tiền ra cho biển hơn cả cho xe như là một cách PR làm thương hiệu thôi, các bác phán xét người ta trọc phú, ngu này ngu nọ quá đáng quá.

• Like
Reactions: Linhnguyenln
Tập Lái
12/10/17
1
0
1
37
Không rõ khi có trăm tỉ anh em mình có thần kinh như thằng KT kia không các bác? kkkk

Hạng D
9/2/15
1.493
7.223
113
40
Mấy bác trong đây chửi người ta ngu này kia, rằng biển này lắp trên con xe này ko xứng này kia chắc chưa thấy con Kia Morning 29A - 999.99 ở chung cư Royal city Hà Nội rồi, chủ xe buôn sim, họ chấp nhận bỏ nhiều tiền ra cho biển hơn cả cho xe như là một cách PR làm thương hiệu thôi, các bác phán xét người ta trọc phú, ngu này ngu nọ quá đáng quá.
Thì như bác nói là trọc phú đúng rồi còn gì nữa.
Giờ bỏ hai tỷ ra mua cái xe Morning hay cho cao cấp là Fortuner luôn với biển số AAAAA, cũng với biển số đó bỏ tiền thêm ra 5 tỷ nữa mua con Mer S400 để gắng cái biển đó lên thì không ai nói gì nhé.
Đã chơi là phải chơi cho tới, không thì thôi thiên hạ nó cười.
Như ngoài đời, mấy anh chạy Land rover, Lex, Mer, Bi toàn biển số đẹp, giá toàn trên trời có ai nói gì đâu. lỡ xui gặp tai nạn, cái biển đẹp nó đâu có cứu được người chủ lắm tiền của nó.

Tập Lái
7/9/16
13
13
3
36
Mình cũng không quan trọng con số. Nhưng các anh em bình luận chê bai thì cũng không đúng. Có những người kinh doanh giỏi họ cần chổ dựa về những thứ như thế và đó là nhu cầu của mỗi người.

• Like
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Một thằng không có tiền dạy thằng có tiền cách tiêu tiền. Thật hay quá đi mà
Có tiền hay k có tiền....k quan trọng bằng trong não có gì. Tư cách sống như thế nào......
E tiếp nhiều loại tiền đè chết e đc. Những nhiều khi thua cả khách lè phè dép lê. Nhưng tư cách tốt. E khoái loại dép lê tư cách tốt hơn! Thân.

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Tiền mềnh mềnh tiêu, tiền nó nó tiêu, mềnh chả dạy nó hay ghen tị với nó, mềnh chỉ nhận xét quan điểm cá nhân của mềnh thôi, không cần giống mọi người. Nó có 10 tỷ đi chăng nữa mà bỏ 1 tỷ cho cái biển số vô bổ gắn vô innova thần thánh thì mềnh cũng nói nó ngu và háo danh rởm :)
Xã hội giờ ảo tung chảo lắm bác ạ.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Tiền mềnh mềnh tiêu, tiền nó nó tiêu, mềnh chả dạy nó hay ghen tị với nó, mềnh chỉ nhận xét quan điểm cá nhân của mềnh thôi, không cần giống mọi người. Nó có 10 tỷ đi chăng nữa mà bỏ 1 tỷ cho cái biển số vô bổ gắn vô innova thần thánh thì mềnh cũng nói nó ngu và háo danh rởm :)
1 tỷ mua cái biển gắn vô xe thiên hạ mới thấy đc. E giàu cở này lấy 1 tỷ mua cái đồng hồ xịn đeo cho đã tay, sướng con mắt. Nhưng ít ng thấy đc nó vì nó nhỏ hơn cái biển số xe kkkkk

• Like
Hạng B2
1/4/15
175
66
28
36
đúng biển đệp sdt đệp anh chới tới luôn cũng phải ! có tiền là có quyền phải ko các thánh :D