Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Em chẳng hiểu Ôtô thương hiệu Việt kiểu gì khi nhượng quyền sản xuất mẫu Fadil từ GM, Chắc là ô tô do việt nam mình sản xuất chữ V chăng ? với giá Fadil thế này em dự đoàn sau đợt đầu tiên rồi cũng như Bphone thôi

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đẳng cấp còn kém cỏi nên chỉ nâng cấp đèn thôi , lũ nghèo đói làm nhục thương hiệu Vinfast chứ có gì hay ho ?

Người Có Tiền + Hiểu Biết Uyên Thâm về xe oto thì 100% mua xe Vinfast , bỏ 5-600 triệu ra mua Fadil về rồi bỏ chừng chục tỷ ra nâng cấp nó lên giống S-class 99,99% , hoặc giống 7serie 99.99% tuỳ sở thích .

Cách nâng cấp Vinfast của dân Có Tiền + Hiểu Biết Uyên Thâm về xe oto như sau : bỏ 5-600 triệu mua chiếc Fadil về rồi lấy búa đập cho nát tới từng chi tiết nhỏ nhất , sau đó đem cái đống nát đó đặt dzô buồng kính đã đặt làm riêng từ trước đó , tiếp theo là vác chục tỷ ra đại lý Merc gần nhất để mua S-class hoặc đại lý Bim gần nhất để mua 7serie , và để giống tầm 99,99% thì chúng ta chỉ cần thực hiện bước cuối cùng là lấy búa đập mẹ nó cái đèn trước hoặc đèn sau , và tháo hết logo ra , rồi lấy giấy ra viết chữ Fadil xong rồi dán vào vị trí của logo đã dc tháo ra . Như vậy , chỉ với 5-600 triệu là chúng ta đã có một chiếc xe Vinfast đẳng cấp sang chảnh giống S-class hay 7serie tới 99,99% khiến thiên hạ phải trầm trồ rồi đó .

Chúng ta có thể làm tương tự để nâng cấp chiếc Vinfast Fadil lên ngang tầm Bugatti , Ferrari , Lamborghini ... hoặc bất kỳ chiếc xe nào mà bản thân thích :)

Chúc các bạn thành công ❤️

P/s (hoặc có thể là Colgate) : Nếu chúng ta cứ nâng cấp Fadil như thế tầm 1 năm rưỡi thì bảo đảm các hãng như Merc Bim Bugatti ... nói chung là tất cả các hãng xe trên thế giới sẽ cố gắng tới kiệt quệ để nâng cấp sản phẩm của họ lên sao cho giống vs Vinfast 99,99% ! Tin tôi đi , tôi ko biết nói sai đâu mà !
Não có sán.

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Theo bác thì động vào cái gì các hãng # vẫn bảo hành? ;)
Bác hỏi khó... Kk
Xe để nguyên ko động giề nó còn kiếm chuyện này nọ để tránh BH, giờ bác lỡ tay đụng chạm mà "em ấy có bầu" là xem như bác chết chác! Kkkk

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
Giống chiếc matiz, bề ngang nhỏ quá, băng sau ngồi 3 người là không chổ thở. Nếu so sách với Kia Morning hay Grand I10, thì tui thấy thua xa. Mọi người mới đầu hào hứng, sau một thời gian tui dám dự chắc, giá phải giảm thêm từ 30 - 50% mới có người mua.

Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Chưa thấy đề cập tiêu hao nhiên liệu của em nó?:cool:

Hạng B2
8/8/15
343
149
43
54
Bác hỏi khó... Kk
Xe để nguyên ko động giề nó còn kiếm chuyện này nọ để tránh BH, giờ bác lỡ tay đụng chạm mà "em ấy có bầu" là xem như bác chết chác! Kkkk
Chả riêng xe cộ!
Tường nhà em ẩm mốc. Nhà thầu Hòa Bình lên xem cùng chủ đầu tư, bảo căn hộ em đã cải tạo nên không bảo hành. Mà cải tạo có liên quan gì tới bức tường bị ẩm mốc đâu? Hồ sơ thiết kế thi công phải nộp cho chúng nó duyệt trước khi làm. Thuê chính thợ chúng nó. Mở ra không lần được chỗ rò rỉ. Giờ chơi bài không bảo hành!
Mấy chục năm phấn đấu mua được cái căn hộ do nhà thầu Hòa Bình thi công, thật là vãi chưởng:eek: