Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Nhìn vào thông tin tài khoản của mày, thì người ta chỉ thấy mày cuồng thôi. Với tao XL7, Xpander, Attrage, Kona...tao vẫn khen nhé, chỉ có Toy của nhà mày là anh không bao giờ chấm được con nào thôi. Mày muốn kiểm tra độ mỏng của Toy nhà mày thì cứ thử ấn vô vỏ tôn, rồi qua các hãng khác mày dìm hàng (Vinfast, Subaru, Kia, Hyundai) sẽ thấy ngay.
Mấy thằng dìm Toy mù quáng như mày suốt ngày đi ấn vỏ tôn thôi ah. =))))))))
Ngành sản xuất ô tô bỏ hết mấy cái máy móc đi, thuê mày về ấn để kiểm tra độ mỏng, dày của các chi tiết là đủ rồi. Càng nói càng thấy khôn =))))))))))

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Mấy thằng dìm Toy mù quáng như mày suốt ngày đi ấn vỏ tôn thôi ah. =))))))))
Ngành sản xuất ô tô bỏ hết mấy cái máy móc đi, thuê mày về ấn để kiểm tra độ mỏng, dày của các chi tiết là đủ rồi. Càng nói càng thấy khôn =))))))))))
Ít nhất tao còn thấy được mặt tốt đẹp của các hãng khác nhiều hơn mày rất nhiều. Mày thì chỉ đem Toy đưa lên bàn thờ thôi, ngoài ra hãng nào cũng dìm. Lịch sử bài viết của mày không chối bỏ được đâu, nếu 1 ai khác vào xem thông tin lịch sử chat của mày.

Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Cãi ko lại vào soi lịch sử bài viết, thanh niên hài nhất năm =))))
Toy nằm trên bàn thờ nhà mày luôn đó, Toy nó ám ảnh mày quá rồi, thấy Toy ở đâu mày chỉ biết vào cắn mù quáng, tao thấy thương mày quá. Ối e xin lỗi a B2, e tập lái ko cùng đẳng cấp với a.

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Cãi ko lại vào soi lịch sử bài viết, thanh niên hài nhất năm =))))
Toy nằm trên bàn thờ nhà mày luôn đó, Toy nó ám ảnh mày quá rồi, thấy Toy ở đâu mày chỉ biết vào cắn mù quáng, tao thấy thương mày quá. Ối e xin lỗi a B2, e tập lái ko cùng đẳng cấp với a.
Tao thấy mày mới có vấn đề đó, cãi không lại thì nói láo sử dụng Hyundai. Bị bốc phốt thì quanh co.

Hạng B1
25/8/20
73
35
18
Tao thấy mày mới có vấn đề đó, cãi không lại thì nói láo sử dụng Hyundai. Bị bốc phốt thì quanh co.
Bạn có chỉ ra được độ mỏng của vỏ xe chưa bạn? Bị bắt lỗi xong vô tra lịch sử để công kích cá nhân hả bạn? đuối vậy bạn =))) Còn đòi lấy cái danh B2 đè người khách nữa chứ, hài đỡ ko nỗi. B2 quyền lực vl =))))

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Bạn có chỉ ra được độ mỏng của vỏ xe chưa bạn? Bị bắt lỗi xong vô tra lịch sử để công kích cá nhân hả bạn? đuối vậy bạn =))) Còn đòi lấy cái danh B2 đè người khách nữa chứ, hài đỡ ko nỗi. B2 quyền lực vl =))))
Có mù không, ở trên có bảo ấn thử xe Toy rồi qua xe khác mà mày đã từng dìm đấy (Vinfast, Kia, Subaru, Hyundai...), không mỏng thì nó dễ dàng lún vậy sau. Mà trước giờ ai không biết Toy VN vỏ mỏng có tiếng rồi, khác hoàn toàn với Toy quốc tế. Thôi, anh không tranh cãi với sale Toy nữa nhé.

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Mọi người tư vấn dùm em giữa Toy Cross 1.8V 820tr với Hyundai Tucson 2.0 Xăng Đặc Biệt thì em nên lấy em nào là hay nhất ? 1 bên là Cross mới ra với công nghệ nhưng em nhìn nó cứ dở dở ương ương,còn tucson thì em thích kiểu dáng nó hơn với lại đã bán ở VN lâu rồi nên có niềm tin nhưng lại thua công nghệ.:((
Em lăn tăn quá.
Quất Tuscon nha, Tuscon ngồi rộng hơn Cross nhiều, đợi Tuscon 2021 về coi sao rồi hãy chốt, có khi Hyundai gắn công nghệ an toàn mới lên Tuscon á

Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Có mù không, ở trên có bảo ấn thử xe Toy rồi qua xe khác mà mày đã từng dìm đấy (Vinfast, Kia, Subaru, Hyundai...), không mỏng thì nó dễ dàng lún vậy sau. Mà trước giờ ai không biết Toy VN vỏ mỏng có tiếng rồi, khác hoàn toàn với Toy quốc tế. Thôi, anh không tranh cãi với sale Toy nữa nhé.
Vỏ mỏng hay dày ảnh hưởng gì đâu, xe hơi chứ đâu phải xe tank, thiết kế vùng hấp thụ lực nó thế