Nên mua xe nào?

• Kia K5 2.0 Luxury

Bình chọn: 16 64,0%
  • Toyota Camry 2.0Q

Bình chọn: 9 36,0%

• Total voters
    25
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Cũng tuỷ Sédan gì và Cuv gì nữa nha anh . Nhà e có mẹ e hay say xe , e chở bà con mazda 6 thì bà ko say. Mà bả leo lên con San sắt 2017 thì lúc nào cũng say lên say xuống . Có thể do phuộg Huyndai mểm quá .
Chắc Hyundai nó làm gần giống phuộc hơi ấy em. Chưa được chạy Hyundai nhưng thấy Kia K3 và Sorento ổn lắm

Hạng D
9/1/16
1.669
3.250
123
48
Sài Gòn
300tr đó, bạn dùng đầu tư vào chính bản thân bạn luôn. Đi K5 hợp với tuổi 35 đi K5 là hợp nhất đấy. Con K5 vừa cõng bạn vừa cõng khoản đầu tư vào bạn. Xong.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Tập Lái
8/2/22
6
12
3
34
Nhà e thì đã có kia seltot rồi, rộng rãi, khung gầm cao nên di chuyển thoải mái.
E cũng đặt 1 e raize rồi tháng 6 là có xe.

Về vin thì giờ e thật sự ngại, trước dùng điện thoại vin để ủng hộ sản phẩm đội nhà. Nhưng mới dùng một khoản thời gian thì vin bỏ điện thoại, phần mềm điện thoại lỗi mà không có update. Giờ lại thêm vụ bỏ xe xăng thì e thấy ngại các sản phẩm của vin lắm, có thể vài năm nữa vin lại bỏ xe điện chạy theo xu hướng khác.

Bên gia đình vợ em thì toàn sài toyota, nên e thích toyota hơn.

Về chất lượng kia thì nhà e mới sử dụng seltot nên không dám đưa ra ý kiến.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Bạn đã đi xe gầm cao quen, đường cao nguyên đồi dốc nhiều, tầm tiền này ngía con Tucson hoặc Toy Cà rốt thấy ổn hơn 2 con hạng D bạn nêu. Còn mà cứ quyết phải là sedan hạng D thì mình chọn K5 dư 300tr làm nhiều việc khác

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Nhất là khi chủ của cái tác phẩm đó lại là Vượn lừng lẫy cõi Đông Lào với các môn thi đấu đã có huy chương vàng như bỏ dây chuyền, bán xong biến, mở xong đóng, ráp xong phắn, xây xong dong,...
Thì những người mua sắp tới ắt hẳn phải là những người có một tình yêu thuần khiết tuyệt đẹp dành cho loài Vượn...
2 con Lux, Đường đua F1, đường thử tại Úc…. Nói nghe vang dội lừng lẫy… giờ ko biết no đi về đâu?

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
2 con Lux, Đường đua F1, đường thử tại Úc…. Nói nghe vang dội lừng lẫy… giờ ko biết no đi về đâu?
Quên nữa.
Bác hay thế, sao còn nhớ vụ này mà nhắc.
Giờ đọc báo mấy năm trước đúng là thấy lại vụ khoe sắp chế đường đua “Nurbergring” mới!
Ôi, tất cả...
Giờ thì... Về đâu đôi mắt người thương...
Thôi là hết chia ly từ đây...em phải gió rồi!!!

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng F
29/10/16
11.613
22.369
113
Pháp
Em thì khuyên cứ lên mạng, thế giới phẵng rồi, cứ đánh mà tìm các điểm mà dân cư họ phê bình trên mạng,, kiapol, merpol, Audipol .. không có đâu các bác ..đừng sợ, can đãm lên nha:):):)

• Haha
Reactions: Perenco