Chi Hội Trưởng P.O.C
Đợt đi này e mang theo máy hình to quá , lại chỉ mang 1 ống fix 50 nên ko chụp đc gì .
E chỉ mắc cười nhất đoạn sau khi vào ăn cơm ở ngã 3 Ông Đồn , xe e là xe chốt đoàn đi sau caubasg , thì đến ngã 3 Dầu Giây lại thấy mấy xe đi trước như Akinnguyen, Linhpefume , Sawa .... sau kính chiếu hậu
, ko ngờ chỉ có đoạn đường tắt ngắn vậy mà lợi hại thật . Lúc về thành phố , kẹt xe đuối quá . Buồn ngủ kinh khủng :mad:
Với lại bộ đàm trên xe hết pin, chả nói chuyện đc với ai :(

Chi Hội Trưởng P.O.C
Zennie nói:
Kutkitkk nói:
Zennie ngủ trễ quá nhỉ......
E là 1 trong những con ma đêm mà bác. Hihi....giờ này là giờ làm việc hiệu quả. :D
Zennie ko đi tiếc quá , 3 ngày ở Annam , trời đẹp , ko 1 giọt mưa . Nghe đâu saigon mưa tầm tả phải ko ? Có Zennie thì chết mấy anh ở resort vì bộ bikini 2 mảnh :)

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Xe em và nickshock ve SG lúc 5h15 ... và trong quãng đường từ Resort về e đã được chứng kiến anh hùng xa lộ "Nickshock " ...:) Nick ới e có bùa hộ mệnh hay sao mà chạy kinh quá !

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
haobui nói:
Zennie nói:
Kutkitkk nói:
E là 1 trong những con ma đêm mà bác. Hihi....giờ này là giờ làm việc hiệu quả. :D
Zennie ko đi tiếc quá , 3 ngày ở Annam , trời đẹp , ko 1 giọt mưa . Nghe đâu saigon mưa tầm tả phải ko ? Có Zennie thì chết mấy anh ở resort vì bộ bikini 2 mảnh :)
Đúng rồi 3 ngày ơ SG mưa tầm tả,nên A,Mclaren và Zennie cũng chẳng biết đi đâu,nằm trong khách sạn mà nhớ tới mọi người nhiều lắm,và A cũng chẳng thấy Zennie mặc 2 mảnh nào cả :D:D:D

Hạng C
29/12/10
742
3
0
33
ETON shirts
facebook.com
TONYDUNG nói:
haobui nói:
Đúng rồi 3 ngày ơ SG mưa tầm tả,nên A,Mclaren và Zennie cũng chẳng biết đi đâu,nằm trong khách sạn mà nhớ tới mọi người nhiều lắm,và A cũng chẳng thấy Zennie mặc 2 mảnh nào cả :D:D:D

Trời ơi...sao a nói lên đây chi dzậy ? Mọi người bít hết rùi sao ??!:mad:

Hạng C
13/1/11
976
18
18
TONYDUNG nói:
haobui nói:
Zennie nói:
Kutkitkk nói:
hahahhahah tội nghiêp Zennie, phải coi 2 ông đuc rựa kia nằm quấn quýt với nhau huh.