Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Chốt danh sách đặt phòng nhé

Lustigbee 2L
Tuxedo 2L
Sawa 2L
AnnieHoang 2L
Rabbitadu 2L - 1N và thêm 2L bạn ?
Suven 2L-1N
BMW368368 2L

Có thêm Haobui và Mtvy_52 cũng đi theo đoàn nhưng sáng chơi chung, đêm về nhà ở
Waiting list là McLaren, bác Mun và nhà Linhperfume nhé . Anh TonyDung bèo nhèo ko thấy tham dự à ???

Thôi em cứ đặt 8 phòng cho chắc và standby 2 phòng , trường hợp phút chót có các bác nhập đoàn

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Lustigbee nói:
Chốt danh sách đặt phòng nhé

Lustigbee 2L
Tuxedo 2L
Sawa 2L
AnnieHoang 2L
Suven 2L-1N
BMW368368 2L

Có thêm Haobui và Mtvy_52 cũng đi theo đoàn nhưng sáng chơi chung, đêm về nhà ở
Waiting list là McLaren, bác Mun và nhà Linhperfume nhé . Anh TonyDung bèo nhèo ko thấy tham dự à ???

Thôi em cứ đặt 8 phòng cho chắc và standby 2 phòng , trường hợp phút chót có các bác nhập đoàn
hôm nay nhậu xỉn quá chắc không đi được Lustigbee ơi :mad::mad::mad:

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Lustigbee 2L -
Tuxedo 2L
Sawa 2L
AnnieHoang 2L
Suven 2L-1N
BMW368368 2L
AkinNguyen 2L - 2N

Total danh sách đăng ký hiện tại là 9 phòng . Em đã đặt 10 phòng . Tất cả đều giường King size hết nhé . Ko biết những cặp tình nhân như BMW368368 hay vợ chồng tân như AnnieHoang có muốn lấy giường Twin Queen size để thử cảm giác cheo leo qua cầu hay không :D
Giường King size thì 2L-2N nằm vô tư .Phòng nào cũng có sopha đủ cho 1 người nữa nằm nên nhà nào có người giúp việc theo trông em bé thì ko phải lo lắng về chỗ ngủ . Nhưng có điều nếu sử dụng cái extra bed này là 69$ nha , hehe . Bởi vậy vd như nhà AkinNguyen 2L-2N lúc check-in vào thì nằm hết lên giường lớn . Khi nào bọn nó ra ngoài hoặc tối thì Akin có thể nằm giường kia , 3 mẹ con nằm giường lớn ; hoặc 2 đứa nhỏ nằm giường lớn , 2 vd Akin thử cảm giác chật hẹp và cheo leo :D

Ngoài danh sách ăn ở đã fix như trên thì còn có bác Haobui va Mtvy_52 sẽ đi theo đoàn nhưng tối về nhà ngủ
Và bác Moonriver do có con nhỏ nen sẽ sắp xếp đu theo đoàn 1 ngày ; bác Linhperfume chủ doanh nghiệp cũng đang sắp xếp hoãn cuộc họp với Mr President Lý Hiển Long bên Sing để tham gia vào đoàn .
Còn lại giáo sư Chukyminh , giáo sĩ TonyDung , các chàng trai trẻ Bimmerian , 325i2008 , McLaren , Cá Lóc , Kút kít .... sao ko thấy ý kiến ý cò gì nhỉ [>:p] . Tối T6 có màn đua xe xuyên bờ biển mà , ko tham gia à ?

Về lịch trình đi lại cụ thể thì mai em post sau rồi các bác bổ sung ý kiến nhé

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
e đangtranh thủ bán hết gạo để đổi thóc đua heo với đoàn nè....nhưng ko có Mclaren và a Tung Ni Dzổ ko đi e thấy buồn wa đi .... heheh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
em đu gió theo má Hảo đi , ngồi đó mà than làm gì . Còn nhiều chương trình huyền bí ko post lên 4rum dc , hehe

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
ra đó e thích nhất là chơi moto nước....e đâu có than gì đâu a..vì e nhiều việc wa nên chưa thu xếp dc thôi ah.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
capsslock nói:
e đangtranh thủ bán hết gạo để đổi thóc đua heo với đoàn nè....nhưng ko có Mclaren và a Tung Ni Dzổ ko đi e thấy buồn wa đi .... heheh.
bán gạo thì phải bán rau cho A E ăn chứ không bị bón táo hả Ca Loc