Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Hôm nay vui vẽ tý nhé các bác, chứ em là ít làm điều này lắm, thôi kệ cứ thử 1 phát xem sao. Lần đầu em chè chén trên máy bay, rất may là chỉ gọi được 2 lon, chứ thôi là anh em lai rai chắc cá két.

Có bác nào như em không chia sẽ với em nhé, còn đồ uống ngon ngon nào ở các hãng máy bay khác không các bác? Các hạng ghế ngồi khác nhau có phục vụ các thức uống có cồn khác nhau không các bác?

Hạng C
3/6/16
707
1.280
93
Nhậu trên mb chán chết. Lý do là lên cao vị giác của con người giảm hẳn, nên uống vào chẳng có cảm giác gì ngoài việc say nặng hơn bình thường.

• Like
Reactions: hoangthienle
Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Nhậu trên mb chán chết. Lý do là lên cao vị giác của con người giảm hẳn, nên uống vào chẳng có cảm giác gì ngoài việc say nặng hơn bình thường.
Không biết do khát hay do phấn khích mà hôm đó em uống vào nó ngon vô cùng, vừa ngon đủ 1 lon thì em cảm giác vừa đủ và đến giờ cảm giác vẫn ngon, không ngán.
Bác giải thích vậy là đúng, em xem chương trình của National Geographic họ cũng phân tích đồ ăn tương tự. Vì do độ cao, áp xuất và oxy nó làm cho vị giác con người không còn ngon.

Tập Lái
17/1/19
20
16
6
29
choxe.net
Hay quá bác ơi, e biết bác từ kênh Lê Hoàng Thiện trên youtube, nay gặp nhau ở OS, hy vọng bác chia sẻ nhiều clip về du lịch để ae trong đây có thêm kinh nghiệm thú vị cho các hành trình luôn suôn sẻ nhé, cảm ơn bác!

• Like
Reactions: hoangthienle
Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Hay quá bác ơi, e biết bác từ kênh Lê Hoàng Thiện trên youtube, nay gặp nhau ở OS, hy vọng bác chia sẻ nhiều clip về du lịch để ae trong đây có thêm kinh nghiệm thú vị cho các hành trình luôn suôn sẻ nhé, cảm ơn bác!
Cảm ơn bác đã ủng hộ, em chủ yếu chia sẻ thôi bác. Sắp tới em có nhiều series hơn phục vụ các bác nhé.

• Like
Reactions: cuongchevr
Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Những người ngồi xung quanh trên chuyến bay này chắc khốn khổ với mấy ông trẻ dở hơi.
  • Tụi mình không ồn ào
  • Tụi mình nói nhỏ
  • Tụi mình không hát karaoke
  • Tụi mình không dzo dzo 100%

Vậy làm phiền ở chỗ nào?