Hạng C
26/9/12
935
192
43
Em thì thấy bên em nhiều người gắn cái bao quay tay, đúng là gắn vào nó xấu mất thẩm mỹ quá đi được, có điều để không thì lúc lái tay em khô, cảm giác nhiều lúc nó hay bị tuột các bác à.
Bác nào thích thon, nhỏ thì để vậy.
Còn nếu thích to tròn thì gắn thêm cái bao da.
Nói chung là các bác phải có cảm giác mới dc...hề hề hề

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Chẳng là chỗ vô lăng tay khô nhiều khi quay nó trơn tuột quá, nên em mạo muội hỏi các bác Vũng Tàu chỗ nào bán cái bao vô lăng mẫu mã đẹp đẹp tí, giá cả phải chăng chỉ em với. Để em còn "quay tay" cho nuột các bác à. Em cảm ơn các bác.
Bác ra cửa hàng trên đường Phạm Hồng Thái (gần nha Khoa Bình) có 1 cửa hàng. Em có mua 1 cái bằng da xịn, xài không bị mùi hôi nhựa hơn 1.5 năm rồi mà vẫn còn đẹp

• Like
Reactions: hoangtai
Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Bác ra cửa hàng trên đường Phạm Hồng Thái (gần nha Khoa Bình) có 1 cửa hàng. Em có mua 1 cái bằng da xịn, xài không bị mùi hôi nhựa hơn 1.5 năm rồi mà vẫn còn đẹp
Da xịn là giá cả sao bác?

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Da xịn là giá cả sao bác?

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Haizz, cái giá của xịn và zin đây mà.
Nhưng bác ơi, hoàn toàn không bị mùi hắc. Lúc đầu em cũng thấy mắc nhưng sau khi dùng một thời gian thì thấy nó đáng tiền bác ạ. SP này của VN không phải của Taiwan hay China

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Vô lăng M3S bọc da rồi các bác nhá, riêng cá nhân e thì thích để vậy cho nó cảm giác bác muốn đẹp thì lên bác tám SG mà may thêm một lớp, chứ gắn cái bao nó nhìn xấu kinh và hôi nữa chứ.
Boy ko lo làm việc đi mà cứ vào đây tám là sao hẻ! Méc vợ bi giờ :D

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Cho hỏi các bác ở đây làm ở Đơn vị nào thế? Em làm bên Xí nghiệp vận tải ô tô.