Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
2016 thẻ PET A1/B2 cmnd 9 số, gửi yêu cầu 2 lần báo không có dữ liệu trong đăng ký GPLX, qua GPLX tra ra hiện lên rực rỡ. Kệ pà nó đi, ông vàng thiệt sợ bố con thằng lào :D :D :D :D

Hạng D
15/9/08
2.041
2.216
123
Việc tích hợp thì mình mới làm hết : Giấy phép lái Xe B2, A2, ĐK xe oto , moto, BHYT ,..các thứ ok hết rất nhanh.....
Cái quan trọng là ra đường mở ra cho đám "Nô bộc" coi nó có công nhận ko hay vẫn là yêu cầu đưa cái thẻ cứng ra////pà con mẹ nó lên Phường làm cái giấy độc thân mà nó cho cho ăn hành nào là copy HK củ đâu....HK làm đéo gì còn mà đòi .......

• Like
  • Haha
Reactions: CuBiMi and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
rồi nó tích vào được đi nữa cũng chỉ làm thủ tục hành chính thôi chứ ra đường vẫn phải bằng chính, cà vẹt chính. Cái lồn mẹ mấy t công an. Nó đề xuất tứ tung, hành dân cho đã xong kiếm được 6 con lợn con. Muốn thêm lợn con thì lại thêm đề xuất nữa cho coi
Cùng là phong cách vặt dân mình, nhưng Tàu nó vặt dân nó thì nước sao giàu quá.
Còn mình vặt dân mình kiểu ngu ngu sao ấy nhỉ, dân cùng cực thì nhà nước cũng gửi đơn phá sản cho Liên Hiệp Quốc thôi.

Hạng B2
1/7/20
102
111
43
34
“Tích hợp GPLX xong rồi lấy bánh mì đâu tụi em ăn, huhu” Pikachu said

Hạng D
15/9/08
2.041
2.216
123
Cùng là phong cách vặt dân mình, nhưng Tàu nó vặt dân nó thì nước sao giàu quá.
Còn mình vặt dân mình kiểu ngu ngu sao ấy nhỉ, dân cùng cực thì nhà nước cũng gửi đơn phá sản cho Liên Hiệp Quốc thôi.
Tàu bây h nó rất là Ghê gớm 100% là online....Ghét nhưng phải nể nó thật.....80% taxi Shanghai là xe điện nội địa.....
ra đường chỉ cầm cái smartphone là xong
Cái vé tham quan khu vui chơi, cvien , mua ly trà sữa nó cũng ko cho thanh toán = cash...gì đó cũng thanh toán QR////
Mình qua đó ko tìm hiểu trước đi tham quan ko book vé trước vài ngày ..tưởng ra đó mua vé rồi vào ai dè....potay....1 vài chỗ thì vẫn còn mua vé r vào còn đa số book online...
Ra đường ít thấy cảnh sát nhưng có chyện là nó xuất hiện liền..như bên Tây......

Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Tàu bây h nó rất là Ghê gớm 100% là online....Ghét nhưng phải nể nó thật.....80% taxi Shanghai là xe điện nội địa.....
ra đường chỉ cầm cái smartphone là xong
Cái vé tham quan khu vui chơi, cvien , mua ly trà sữa nó cũng ko cho thanh toán = cash...gì đó cũng thanh toán QR////
Mình qua đó ko tìm hiểu trước đi tham quan ko book vé trước vài ngày ..tưởng ra đó mua vé rồi vào ai dè....potay....1 vài chỗ thì vẫn còn mua vé r vào còn đa số book online...
Đúng rồi năm 2019 mình sang TQ đã ớn vì xứ này cầm tiền mặt là khó xài nhất!
Trong khi tiền mặt là vua khắp thế giới.
TQ làm công nghiệp số lượng lớn đúng là hay thật, nó làm công nghiệp hoá cho cả 1 tỉ dân nước nó luôn.
Ở TQ giờ bệnh nổ đặc trưng xhcn thì chủ tịch nước nó cũng trị được rồi.
Gần như không thấy ba cái biển “gia đình văn hoá, hãy dừng từ 1-2 con để nuôi dạy cho tốt”
“Đã uống rượu bia thì không lái xe”,…
“Nghiêm cấm…”
Còn mình…
Đến khổ

Hạng D
16/7/20
1.445
897
113
51
đáng lẽ bên CSGT, Bộ GTVT ...phải đồng bộ giấy đăng ký xe, giấy phép lái xe với hệ thông VNeID trước rồi mới cho dân đăng ký, đăng ký xong thì cái giấy nào bằng CMND đều bị báo là không tìm thấy trên hệ thống , y như giấy tờ thật mà không hợp lệ

• Like
Reactions: CuBiMi