Tags
tngt
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Dù chủ tiệm kinh doanh sửa xe có vẻ không đúng khi sử dụng 1 phần lòng đường, nhưng giả sử không có tiệm sửa mà chiếc xe hỏng tại đó thì vẫn phải đỗ như vậy. Xe đỗ rất sát (gác bánh lên lề luôn) và có đặt cảnh báo. Thế mà xe máy chạy như khùng như điên. Không tông vào bánh xe tải, thì lát nữa cũng tông người đi bộ, súc vật bên đường, hoặc xe khác...

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Tội nghiệp 2 em, bị nạn rồi còn bị mấy bác Os phê bình. Theo em, cái thằng chủ tiệm vá lốp xe lợi dụng lòng lề đường làm nơi kinh doanh là lỗi trước tiên (giống mấy tiệm sửa xe khu An Dương Vương Q5).
Em thì thấy do 2 em ấy chạy hổ báo bác ơi, có thể do đường quen nên chạy như thế. Đường đông xe chứ đâu có vắng mà lượn ra lượn vào như thế bác. Vả lại chiếc tải cũng có cọc cảnh báo nữa, do dí sát mông xe tải quá nên 2 em không thấy.

Hạng C
1/8/14
757
609
123
45
Cứ chỗ nào trống là điền vô mà ít khi phán đoán tình huống trước là thói quen của nhiều người đi 2B, kể cả mấy anh luôn chứ không chỉ mấy chị.
Giờ thi trắc nghiệm quen rồi . Điền vào chỗ trống nhưng hên là kết quả sai chứ không Phán Quan cho tốt nghiệp là xong.

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Tội nghiệp 2 em, bị nạn rồi còn bị mấy bác Os phê bình. Theo em, cái thằng chủ tiệm vá lốp xe lợi dụng lòng lề đường làm nơi kinh doanh là lỗi trước tiên (giống mấy tiệm sửa xe khu An Dương Vương Q5).
Có lý