Hạng D
14/3/05
1.117
2.438
113
Chỗ này đi cẩn thận, chắc có gài, có a quay camera. Đợt em bi, em bắt coi lại camera xong chỉ show ra dc xe em lúc đã qua đèn đỏ chứ o thấy vượt đèn đỏ, lát sau cho em đi without any bánh mì

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
11/8/16
783
2.610
93
54
TP.HCM
Lỗi vượt đèn vàng đã thêm vào luật chưa các bác? (Em lười tra cứu nên hỏi các bác) thấy có thời điểm tranh cãi nhau về lỗi này ác lắm, hình như chưa đến hồi kết mà.

Hạng F
12/10/16
7.519
6.369
113
Có đếm giây thì ko thể nào chối cãi, năm ngoái rộ lên phong trào bắt vượt đèn vàng nhưng giao lộ ko đếm giây thì có dám ghi biên bản mô?

• Like
Hạng F
29/10/14
8.553
11.260
113
đèn có đếm số thì ăn biên bản là đúng rồi;
còn đèn không đếm số thì cứ lập rồi ghi ý kiến; đang chạy 90 mà thắng gấp, phía sau hốt mất xác;
Đếm giây nhưng đường nhiều xe lớn chạy nó che mất đèn luôn đó pác. Gần tới đèn gặp ông container thì có nhìn thấy gì nữa đâu.

Hạng D
14/3/05
1.117
2.438
113
Đếm giây nhưng đường nhiều xe lớn chạy nó che mất đèn luôn đó pác. Gần tới đèn gặp ông container thì có nhìn thấy gì nữa đâu.

Nó đó, thằng đnai nó căn vụ này đó, vấn đề là mình cứ phải yêu câu clip coi lại rõ ràng là vượt đèn đỏ, x cũng gặp khó khi quay cũng bị các xe che, nên cứ đòi coi cho chắc ăn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng F
29/10/14
8.553
11.260
113
Nó đó, thằng đnai nó căn vụ này đó, vấn đề là mình cứ phải yêu câu clip coi lại rõ ràng là vượt đèn đỏ, x cũng gặp khó khi quay cũng bị các xe che, nên cứ đòi coi cho chắc ăn
Có cho coi pác. Nó gửi zalo video nét căng. Phóng to ra cấm cãi. Nói chung ko phải tự dưng nó lập biên bản em lỗi nhẹ vậy. Có người quen làm nghành công an em có nói tên ra nên mấy anh kêu thôi lập biên bản lỗi nhẹ. Vì tính em ko thích nhờ vả nên ko gọi điện làm gì mất công. Với lại mình là người vi phạm giao thông thấy mấy anh làm việc với mình nhẹ nhàng lịch sự, có bằng chứng dõ ràng nên tâm phục khẩu phục. Chứ phạt có 350k mà gọi điện nhờ vả thấy mang tiếng quá

Hạng D
14/3/05
1.117
2.438
113
Hè vậy là lỗi do mình không chú ý, lỗi phải nhận keke.

Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
Có cho coi pác. Nó gửi zalo video nét căng. Phóng to ra cấm cãi. Nói chung ko phải tự dưng nó lập biên bản em lỗi nhẹ vậy. Có người quen làm nghành công an em có nói tên ra nên mấy anh kêu thôi lập biên bản lỗi nhẹ. Vì tính em ko thích nhờ vả nên ko gọi điện làm gì mất công. Với lại mình là người vi phạm giao thông thấy mấy anh làm việc với mình nhẹ nhàng lịch sự, có bằng chứng dõ ràng nên tâm phục khẩu phục. Chứ phạt có 350k mà gọi điện nhờ vả thấy mang tiếng quá
em đang thắc mắc sao lỗi 1,2tr bác chủ phù phép sao thành bb 350k, thì ra có " người nhà ". Trường hợp không có " cứu hộ" thì giữa chọn 300 - 400k xong rồi đi hay cầm bb 1,2tr về ngâm cứu bác chọn cái gì nào ? :):):):)

Hạng C
19/12/14
760
917
93
đèn có đếm số thì ăn biên bản là đúng rồi;
còn đèn không đếm số thì cứ lập rồi ghi ý kiến; đang chạy 90 mà thắng gấp, phía sau hốt mất xác;
Thế thì lại là không làm chủ tốc độ khi qua giao lộ bác ạ. :)

• Like
Reactions: nta139