Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
Re:Vượt lên chính mình_ Tập IV_ MTB đổ bộ Vũng Tàu..!

Hôm qua các bác đi tổng kết sao rùi??? báo cáo kết quả cho em coi nào! :D:D:D

Hạng C
17/10/11
560
1
0
45
quận Bình Thạnh

Đỉnh cao của độ xe la về nguyên bản, Đinh cao của phương tiện chính là xe đap...ehhhehehhe

Tập Lái
18/12/12
15
0
0

Xin chào tất cả anh em chi hội xe đạp Mazda - OS ,
Rất vui khi đọc report chuyến đi Vũng Tàu của nhóm trong đó có ảnh của mình ( cười toe toét mới ghê chứ ) , đến giờ mới vô thăm đc ngôi nhà của các bạn . Hôm đó , sau khi chia tay mình đạp về Bà Rịa leo núi Dinh rồi mới về đến SG 7.30 tối , hic phê như tê tê !

Có dịp nào đó , tour nào đó hay hay nhóm cho mình đạp chung với nhé . Giờ có nick rồi mình sẽ thường xuyên ghé thăm .Cảm ơn tấm thịnh tình của các bạn . Chúc tất cả luôn dồi dào sức khỏe và dẻo dai trên con ngựa sắt .
Thân .

- Ah có vài tấm ảnh chuyến đi hôm đó nhưng chưa post đc vì nick vị thành niên , he he chờ đủ tuổi yêu vậy !

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113

Anh Xitlop post link lên đi, em sẽ quote lại để mọi nguời cùng xem. Rất vui đuợc gặp anh.

Anh dán link, chỗ http anh bấm cách ra thành h ttp là đuợc.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/4/12
2.195
6
38

Wellcome bác xitlop đến với Mazda - OS

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn

xitlop nói:
Rất vui khi đọc report chuyến đi Vũng Tàu của nhóm trong đó có ảnh của mình ( cười toe toét mới ghê chứ ) , đến giờ mới vô thăm đc ngôi nhà của các bạn . Hôm đó , sau khi chia tay mình đạp về Bà Rịa leo núi Dinh rồi mới về đến SG 7.30 tối , hic phê như tê tê !

Có dịp nào đó , tour nào đó hay hay nhóm cho mình đạp chung với nhé . Giờ có nick rồi mình sẽ thường xuyên ghé thăm .Cảm ơn tấm thịnh tình của các bạn . Chúc tất cả luôn dồi dào sức khỏe và dẻo dai trên con ngựa sắt .
Thân .

- Ah có vài tấm ảnh chuyến đi hôm đó nhưng chưa post đc vì nick vị thành niên , he he chờ đủ tuổi yêu vậy !
Bác xitlop quả là tay phượt đáng nể, ae Mazda còn phải học hỏi bác nhiều..:)
Welcome bác tới nhà và thỉnh thoảng giao lưu cùng tụi em nhá..

Hạng C
12/12/12
767
1
18

Wellcome bác Xitlop ghe thăm gia đình MA OS

Hạng C
28/10/12
853
19
18
46

xitlop nói:

Thân .

Chào anh Xitlop. Có anh tham gia nhóm là vui rồi!

Tập Lái
18/12/12
15
0
0

h ttp://s1105.beta.photobucket.com/user/vietthuong63/library/Can%20Gio%20-%20Vung%20Tau?#

Mình mần thử vì mới vô 4r này nên thao tác chưa rành lắm !
Bác nào giúp cho một tay nhé !