Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/1/12
122
0
18
36
nông thôn
sieuthihatgiong.com
hoatuylipden nói:
tranvietanhtuan nói:
Chém gió phần phật, giờ này mà bảo dừa giá gốc 2000đ/trái ?

Bác này chỉ được cái nói...đúng:D. Giá dừa mua tận vườn ở Bến Tre cũng chưa mua được giá đó, cộng thêm chi phí vận chuyển lên SG thêm 500-1.000/trái (tùy số lượng mỗi chuyến) nữa thí giá vốn đã khoảng 5.000/trái rùi chưa kể công gọt và chất tẩy trắng.

sát bên em vựa dừa đây, 1 chục (12 trái) 105000 (đã gọt sẵn). lợi nhuận khá mỏng, nếu làm phải làm vựa dừa lớn mới có ăn.

Hạng B1
1/6/11
90
1
8
39
www.maxxLED.vn
thang real nói:
Tình hình là kt càng ngày càng bi đát.Các kế hoạch lớn lao đành phải tạm gác lại để kg bị "cuốn theo chiều gió".
Bản thân em đang có ý định nghiên cứu những ngành nghề có thể kiếm tiền ngay,kg bị ngậm vốn,kg bị chiếm dụng,hiệu xuất đầu tư cao.Sơ bộ trong đầu đang có kế hoạch đầu tư vào một nghề đơn giản,lợi nhuận cao,nhưng phải kiếm được mặt bằng cực kỳ chiến lược.Theo sự tính toán của em để làm được việc này cần 100 triệu,lợi nhuận mang lại có thể từ 30-100%/tháng.Nhưng hiện tại vẫn đang phân vân nên em muốn nghe thêm ý kiến của các cao thủ xem với 100 triệu ta có thể làm gì,làm như thế nào để có thể mang lại lợi nhuận cao nhất,an toàn nhất,nhẹ nhàng nhất và hợp pháp nhất.
Kính mời các bác!!!
THEO NHƯ BÁC ĐỀ XUẤT THÌ CÔNG VIỆC NÀY KHÔNG QUAN TRỌNG VỀ VỐN
VÌ 100TR THÌ KHÔNG NHIỀU VỐN NÊN CẦN LÃI ÍT, CHỨ 100 TỈ NGƯỜI TA CẦN LÃI 15% LÀ VUI RỒI.
MẶT BẰNG CHIẾN LƯỢC THÌ CHẮC LÊN ẤP CHIẾN LƯỢC THUÊ MẶT BẰNG. RỒI BÁN TAP HÓA.
THEO EM THÌ BÁC CẦN 2 NGƯỜI NỮA, MỞ TIỆM RỬA XE, 300TR LÀ ĐỦ CHO 1 CHỖ RỬA XE HOÀNH TRÁNG CÓ DỊCH VỤ CAFE XE.

THANKS

Tập Lái
26/1/10
47
0
0
bác thang real đâu, xuất hiện thông báo kế hoach bác triển khai đến đâu rồi

Hạng B2
19/1/10
313
19
18
Em kết bác cầu này!like mạnh
dawmgoodman nói:
Chắc ruỉ ro cũng tỷ lệ thuận, nhưng múc đại đi. Được làm vua thua về với vợ...hehe.

Hạng B2
1/10/11
230
1.897
93
Tân Bình, Sài Gòn
Sao các bác ko đầu tư nuôi gà đi mấy bác, thịt gà thì nhập, chân gà nướng thì bán đắt quá trời. từ 2,5 đến 3 tháng xuất 1 lần hoặc có thể sớm hơn.

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
37
Nuôi gà 45 - 50 kg thì ko dám, còn gà vài kg thì ko ham

tuanhue nói:
Sao các bác ko đầu tư nuôi gà đi mấy bác, thịt gà thì nhập, chân gà nướng thì bán đắt quá trời. từ 2,5 đến 3 tháng xuất 1 lần hoặc có thể sớm hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.