Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/7/12
48
566
83
E thay i tuong cua bac rat la thuc te voi dieu kien kinh te hien nay, neu can them 1 chan thi cho em thong tin qua dia chi [email protected]
Cam on,
thang real nói:
Bác nào muốn tham gia thì PM cho em nhé!em đã chốt xong mặt bằng.

Tập Lái
26/1/10
47
0
0
ke hoach trien khai the nao roi bac, lam co ok ko vay, cho em xin it thong tin di bac
thang rea nói:
Tình hình là kt càng ngày càng bi đát.Các kế hoạch lớn lao đành phải tạm gác lại để kg bị "cuốn theo chiều gió".
Bản thân em đang có ý định nghiên cứu những ngành nghề có thể kiếm tiền ngay,kg bị ngậm vốn,kg bị chiếm dụng,hiệu xuất đầu tư cao.Sơ bộ trong đầu đang có kế hoạch đầu tư vào một nghề đơn giản,lợi nhuận cao,nhưng phải kiếm được mặt bằng cực kỳ chiến lược.Theo sự tính toán của em để làm được việc này cần 100 triệu,lợi nhuận mang lại có thể từ 30-100%/tháng.Nhưng hiện tại vẫn đang phân vân nên em muốn nghe thêm ý kiến của các cao thủ xem với 100 triệu ta có thể làm gì,làm như thế nào để có thể mang lại lợi nhuận cao nhất,an toàn nhất,nhẹ nhàng nhất và hợp pháp nhất.
Kính mời các bác!!!

Hạng B2
29/1/13
105
2.118
93
Các bác chơi hụi thử xem, phương án tốt, rủi ro cũng nhiều...

Hạng B1
26/6/12
88
2
8
45
Đọc vòng vòng vẫn chưa thấy gì; Em có chia sẽ thế này " Không thể làm lớn được thì làm nhỏ với một tình yêu lớn" vậy thì sẽ thành công thôi

Tập Lái
26/1/10
47
0
0
Bác Thang real ơi, em cũng có 100c bác cho em theo với được ko? Em đang rãnh có thể phụ giúp bác thêm chuyện lặt vặt ý mà. Có bác nào giúp em làm gì với, ở không chán quá...hic

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Thấy 100 tr giống cái thớt em rủ đi học. có 100tr đem 5tr ra đi học bài bản rồi đầu tư kinh doanh gì đó tốt hơn bác ơi. Dạo này busy để sắp tới em rảnh moi mấy cái thớt của em dậy

Hạng D
18/7/12
1.160
994
143
HCMC
Sao dạo này FI xuống giá kinh thế, còn có trăm triẹu với mấy triệu thôi ah
:)

Tập Lái
7/2/11
12
0
0
40
mở quán trà tranh chém gió đi bác, hợp tác thuê lại mặt bằng shop đang kinh doanh ban ngày, mình thuê đêm, nội thất thì bàn ghế tre ko thôi cho dân dã, e nghĩ 100chai chắc đủ, lợi nhuận thì bác thử đi rồi nói e biết
. bác nghiên cứu khu đầu đường lý tự trọng thử.

Tập Lái
26/1/10
47
0
0
Trà chanh bán được ko mợ? Em chưa uống bao giờ nên ko biết. Em cũng có đứa bạn nó rũ em hùn bán cho vui, (nó ko thích bán vàng mà lại đi bán trà chanh...hic). Đầu đường LTTr em thấy toàn bán xe, sợ người ta ko cho mình thuê đêm.
danielbulldogz nói:
mở quán trà tranh chém gió đi bác, hợp tác thuê lại mặt bằng shop đang kinh doanh ban ngày, mình thuê đêm, nội thất thì bàn ghế tre ko thôi cho dân dã, e nghĩ 100chai chắc đủ, lợi nhuận thì bác thử đi rồi nói e biết
. bác nghiên cứu khu đầu đường lý tự trọng thử.

Status
Không mở trả lời sau này.