Tập Lái
25/6/09
20
0
0
Bác cờ lác xi cồ sao lại đập bác ktx te tua thế, cũng là dân chơi xe cổ mà????

Kiến thức để trao dồi, em nghĩ thế, nếu bác thấy bác ktx nói không chính xác thì góp ý nhã nhặn thôi. Chả có ai cười ai đâu ạ....

Dân chơi xe cổ ai không biết bác nhỉ????

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/6/09
13
0
0
Holakame nói:
Bác cờ lác xi cồ sao lại đập bác ktx te tua thế, cũng là dân chơi xe cổ mà????

Kiến thức để trao dồi, em nghĩ thế, nếu bác thấy bác ktx nói không chính xác thì góp ý nhã nhặn thôi. Chả có ai cười ai đâu ạ....

Dân chơi xe cổ ai không biết bác nhỉ????
Em cũng thấy vậy ạ.
Nhưng vấn đề là hỏi bác ý cũng không nói gì.
Chắc phải qua chỗ bác ý để sửa xe hoặc mua xe cơ ạ.
Các cụ bô lão nhiều kinh nghiệm là khó tính và bắt ne ghê lắm.
Em xin hết.

Last edited by a moderator:
ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
cảm ơn các bác . em và bác Hùng Tuý đã hiểu nhau rồi. không có gí lớn cả.anh em cùng niềm đam mê phải thông cảm và hiểu nhau .

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
Bác Tư gà lôi gặp lại cố nhân rồi, có lần em và bác ngồi trên chiếc vw 1949 đi nhà BS Triieu nhớ không ?xe chạy êm lắm.

Hạng B2
30/11/06
231
3
16
Cũng nhờ em mà 1949 mới ra khỏ lãnh cung đấy ạ. Em nó cũng đã cùng em tung hoành ngang dọc miền đông miến tây nhiều rối. Hồi đó em rước nó về mà ai cũng bảo em khùng, sao mua chi cái xe giá cao quá vậy. Vậy mà bây giờ anh em có bói cũng không ra. Nhưng trên www.phomuaban.com sao em thấy bác chủ bây giờ hét giá cao quá, tới tận 15K mỹ kim lận đó. Choáng luôn!

Tập Lái
12/6/09
13
0
0
15k Mẽo cơ ạ. Ôi thôi tan giấc mơ em rồi. Sao đắt thế nhỉ... nếu mua em này về chắc ko phải độ thêm gì nữa mất... Bác Tư bán xe bao nhiêu ạ?

Tập Lái
12/6/09
13
0
0
Bác Tư cho em hỏi làm lại taplô và bọc mặt trong xe bằng vật liệu gì thi hợp lý ạ. Chỗ làm ghế sofa liệu có bọc lại đc không bác. Em thấy xe bán 15000USD bọc đẹp quá. Có cả điều hoà nữa mà.

Hạng B2
30/11/06
231
3
16
Cái xe đấy em đâu có làm táplo đâu, còn bọc nệm thì nên làm ở tiệm nệm xe. Bác cứ chơi đi rồi sẽ học được nhiều, điều cơ bản là nhẫn nại + tìm tòi + sáng tạo thì xe sẽ đẹp. Vài kinh nghiệm của em chia sẻ cùng bác.