Hạng B2
13/3/14
112
239
43
H bữa mới đi đóng 700 ngàn ở hầm xong,giấy gửi đến nhà luôn nên khỏi trốn
Bác cứ lơ đi coi như không nhận được thì đấu có sao hả bác. Hết năm là hết tác dụng.

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Bác cứ lơ đi coi như không nhận được thì đấu có sao hả bác. Hết năm là hết tác dụng.
Thiệt hôn bác. Em có thắc mắc bác nào rành giúp em:
1. Hết năm danh sách có hết hiệu lực kg? nếu hết thì tháng mấy năm sau chính thức hết?
2. Những xe vp đã đc gởi giấy về tận nhà, nghĩa là đã ra QĐ xử phạt, có hết hiệu lực kg?
Tks.

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35
Thiệt hôn bác. Em có thắc mắc bác nào rành giúp em:
1. Hết năm danh sách có hết hiệu lực kg? nếu hết thì tháng mấy năm sau chính thức hết?
2. Những xe vp đã đc gởi giấy về tận nhà, nghĩa là đã ra QĐ xử phạt, có hết hiệu lực kg?
Tks.
Gửi giấy về nhà là chưa có quyết định xử phạt nhe bác. Cầm tờ giấy báo đó lên xong xem hình ảnh mới ra QĐ

• Like
Reactions: hungpg
Hạng C
11/11/13
799
549
93
Gửi giấy về nhà là chưa có quyết định xử phạt nhe bác. Cầm tờ giấy báo đó lên xong xem hình ảnh mới ra QĐ
CA họ gởi giấy kiểu xổ số hả bác, em tra file 2015 xe e bị dính 3 nhát mà có thấy giấy báo gì đâu.

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Không quá tốc độ và phải mở đèn gần
Em chỉ biết có vậy
Các bác cho em hỏi tí!
khi đi qua hầm Thủ Thiêm thì lưu ý điều gì để tránh bị phạt vậy.
cảm ơn các bác

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Em thấy thà gởi giấy về nhà còn hơn lên chỗ xử phạt lòi cái cà vẹt ra kêu tui muốn kiểm tra coi có lỗi gì không. Dò dò lỡ trúng thì đuợc giữ giấy luôn rồi đóng tiền.. Nếu thật sự làm vậy em thấy nó ngu ngu thế nào đó.