Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
11/1/10
6.130
60.597
113
4runner nói:
nhatphuong83 nói:
vậy cho em đăng ký các pcn nhé bác tư?

Em có cái tay không thôi , đồ nghề em cho các bác mượn và phương pháp làm em cùng các bác làm rồi , giờ các bác cùng nhau làm thôi . Mình em chiến hết chịu sao nỗi :D
Em muốn làm thì em mua phim đi rồi hẹn với anh em, địa chỉ thì hôm trước bác Xù đã post. Mà em phải làm thợ chính, còn anh em chỉ phụ thôi, còn 4chạy thì chỉ đạo nghệ thuật, vì dán PCN có mức độ rủi ro cao, nhẹ là hư phim (anh cũng hết 1 bộ rồi), nặng thì có thể rạn nứt kính (là mấy chú ADV hù vậy). Nhớ tham khảo đầy đủ mấy cái S clip mà anh em gửi.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Em định sửa lại cái bơm xăng, chủ trước nó chế lại cái bơm điện đặt cạnh bình xăng con mỗi khi đề máy nó chạy rè rè nghe khó chịu quá.
Em đã chui xuống gầm xe lần theo sợi dây điện thấy nó chạy lên ghế sau bên tài. Hình như phải tháo ghế sau bên tài lật lên sẽ thấy cái bơm xăng....
Có bác nào kinh nghiệm về vụ này cho em chút kinh nghiệm quý báu. Nếu tháo ghế sau mà thấy được bơm điện thì em sẽ giải quyết đơn giản ấy mà .....

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
choixongxu nói:
Em định sửa lại cái bơm xăng, chủ trước nó chế lại cái bơm điện đặt cạnh bình xăng con mỗi khi đề máy nó chạy rè rè nghe khó chịu quá.
Em đã chui xuống gầm xe lần theo sợi dây điện thấy nó chạy lên ghế sau bên tài. Hình như phải tháo ghế sau bên tài lật lên sẽ thấy cái bơm xăng....
Có bác nào kinh nghiệm về vụ này cho em chút kinh nghiệm quý báu. Nếu tháo ghế sau mà thấy được bơm điện thì em sẽ giải quyết đơn giản ấy mà .....

Cái bơm xăng của xe em nó nằm ngay trên bình xăng luôn. Mà bình xăng thì nằm dưới gầm gần vị trí ghế sau bên tài. Em chỉ biết có thế híc

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
4runner nói:
Em gửi toàn bộ Service manual ( 69MB) cho bác Huy load về xem nhé .:D

Em cám ơn bác, hình như cái này bác đã gửi cho em rồi phải không?
Em thích tự tay săn sóc làm đẹp cho V2 của em hơn là đưa em nó ra thợ :D:D:D
Còn cái công trình sửa lại đèn xin đường chưa làm được nữa. Tháo mặt taplo ra để lâu rồi mà chưa vọc được hic hic...

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
choixongxu nói:
4runner nói:

Còn cái công trình sửa lại đèn xin đường chưa làm được nữa. Tháo mặt taplo ra để lâu rồi mà chưa vọc được hic hic...

Yahoo mail không cho gửi nhiều hơn 25Mb do em vẫn dùng free , em ngắt ra vậy . Hôm trước em chỉ gửi body electrical thôi .Bác load file Zip này về xem nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
4runner nói:
choixongxu nói:
4runner nói:

Yahoo mail không cho gửi nhiều hơn 25Mb do em vẫn dùng free , em ngắt ra vậy . Hôm trước em chỉ gửi body electrical thôi .

Bác nén lại rồi dùng File Splitter & Joiner cắt ra. gửi cho em rồi em sẽ nối lại.... email của em là: nm_huy @ yahoo. com (bác đánh liền tên đừng có dấu cách nhé)

Status
Không mở trả lời sau này.