Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
choixongxu nói:
BCBT nói:
@Bác nhím: hôm đi NCT về bác có kiểm tra lại V2 của Bác chưa ah! Chứ hôm rồi thấy V2 của em và Bác khói ra nhiều quá mà garage dưới em bảo phải làm lại máy tốn hơn 10 chai lận - thấy hơi nặng đô nên em chưa làm, không biết đăng kiểm vào tháng 9 tới không biết có qua được không đây?

Trước đây V2 của em ra khói nhiều, nhưng thời gian gần đây tự nhiên lại hết.
Kiểm tra thì không hao nhớt, không hao nước làm mát, để qua ngày thì đề 1 cái là nổ, khi chạy để hơi nghiêng 1 tí là phải 2 lần đề mới nổ.
Dự định đến đầu tháng sau đưa xuống cho bác Phuoc84 kiểm tra, không biết có sao không nữa. hic hic...
Vậy V2 bác và V2 em nhỏng nhẻo giống nhau rùi

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
BCBT nói:
@Bác nhím: hôm đi NCT về bác có kiểm tra lại V2 của Bác chưa ah! Chứ hôm rồi thấy V2 của em và Bác khói ra nhiều quá mà garage dưới em bảo phải làm lại máy tốn hơn 10 chai lận - thấy hơi nặng đô nên em chưa làm, không biết đăng kiểm vào tháng 9 tới không biết có qua được không đây?

Em có hởi thợ trên này làm hết toàn bộ máy SWG hết khoảng 6-7 chai. Mà sao bác đến 10 chai....
Hay bác thợ trên em mồi chài cái gì đây.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Bác BCBT ơi, em nghĩ đã "trót" yêu V2 thì chung thủy với V2 luôn bác ơi, em nó có già cỗi cái gì thì cũng ráng làm đẹp cho em nó trẻ trung lại. Em có bí quyết này giúp bác nhé: Em hay tâm sự với V1 thế này: "Lo cho V2 chu đáo để phục vụ cho V1 ấy mà";););). Thế là bả lo ngay
.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
cpkhanhhung nói:
Tình hình là cuối tuần này có ai làm gì ko?

Em dán cái đèn led soi mứt,nó bung cái băng keo ra lâu rồi mà phải đợi có off kỹ thuật em mới dán vì dán 1 mình buồn quá.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:

Em dán cái đèn led soi mứt,nó bung cái băng keo ra lâu rồi mà phải đợi có off kỹ thuật em mới dán vì dán 1 mình buồn quá.

Em định rủ lamtan làm phim cách nhiệt. Hok biết Ổng có rảnh hem nữa. Mà seo hum nay không thấy Ông lamtan chào mọi người vậy ta;)

Hạng F
11/1/10
6.130
60.770
113
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:

Hùng xem dán xuống mép dưới cửa cho đỡ chói mắt. Mình nghĩ là nó ko bị cấn cửa đâu. Dán mép dưới cuốn ra mép hông sau cửa, để phía sau tới cũng nhìn thấy.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Nghe Bác Tư nói nếu dán thì nhanh, đẹp, dễ nhưng mau tróc ra, còn khoan bắt vít thì chắc chắn, làm lâu và sót ruột. Tuần này, tuần sau bận đón SV nên chưa làm đèn soi mứt được. Bác Tư ơi cho em qua lễ nhé. Thanks Bác.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Sáng này qua Suzuki Hoàng Văn Thụ thấy có em Wagon nghe nói kêu bán, chắc của AMERI.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Zinger10 nói:
Nghe Bác Tư nói nếu dán thì nhanh, đẹp, dễ nhưng mau tróc ra, còn khoan bắt vít thì chắc chắn, làm lâu và sót ruột. Tuần này, tuần sau bận đón SV nên chưa làm đèn soi mứt được. Bác Tư ơi cho em qua lễ nhé. Thanks Bác.

Dán băng keo 2 mặt 3M thì bác chỉ có bóc sơn ra luôn. Mà lâu lâu nó tróc ra để có việc mà làm chứ. Như em tróc có chút xíu cái đèn mà phải đợi tụ tập off kỹ thuật mới làm.

Status
Không mở trả lời sau này.