Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Santafe nội thất như buê đuê, k có chiếc SUV nào nội thất ẻo lả ớn vậy.
Với 1 người là Fan toy chân chính như bác thì thấy xấu âu cũng là chuyện bình thường.
Bác cảm thấy cay cú khi người khác chê xe Toy và coi họ là Anti
Vậy m xin lỗi chứ bạn cũng méo gì hơn những người đó

Hạng D
9/2/15
1.483
7.131
113
40
Với 1 người là Fan toy chân chính như bác thì thấy xấu âu cũng là chuyện bình thường.
Nó cũng như trang phục thôi, thời trước 2010, có ông nào mặc màu hồng, màu tìm nhạt hoặc mà dạ quang. Nhưng mấy năm trở lại đây, các cầu thủ bóng đá họ chọn những màu áo đó. Chả nhẽ ông bà ta lại nói rằng tụi nhỏ nó bd ư.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Nó cũng như trang phục thôi, thời trước 2010, có ông nào mặc màu hồng, màu tìm nhạt hoặc mà dạ quang. Nhưng mấy năm trở lại đây, các cầu thủ bóng đá họ chọn những màu áo đó. Chả nhẽ ông bà ta lại nói rằng tụi nhỏ nó bd ư.
Chẳng phải cầu thủ đâu bác ạ, cty mình đồng phục màu tím chả lẽ cả cty bd
Cái thói thấy ko thích rồi áp đặt suy nghĩ của mình lên đã ko tốt, trong khi người khác nhận xét về cái mình thích thì lại quay ra nói anti. Nên m ghét thôi

Hạng C
12/8/16
725
586
93
32
chấp gì loại cuồng toy bác, nói họ anti trong khi mình cũng anti lòi ra haha, đậm chất cay cú lun

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Bmw x7 cực đẹp nhưng không vừa ý mấy ông chấm điểm này, 9 người 10 ý, mấy cái đánh giá này không có giá trị.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Bmw x7 cực đẹp nhưng không vừa ý mấy ông chấm điểm này, 9 người 10 ý, mấy cái đánh giá này không có giá trị.
Cái này nó còn chấm theo giá tiền và phân khúc nữa

Chứ nói chiếc nissan kia đẹp hơn bmw X7 là ko có, nhưng X7 giá nó gấp nhiều lần thì giá trị nó phải khác bác ạ
Nói chung liên quan đếm thẩm mỹ là khó chính xác.

Hạng C
1/4/07
803
677
108
ó cảm tình nissan kick ghê. mấy hãng kia thì hạng sang rùi