Tập Lái
20/11/17
37
141
33
Giá thấy tăng nhiều rồi, đợt 1 giá 1 biệt thự đơn lập nghe đâu tầm 5tỷ5, mà đợt mở bán sắp tới thấy rumor là 9 tỷ rồi :eek:

• Like
Reactions: Huy
Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
em mới vòng khu này về tuần trước, vào xem thấy đẹp nhưng không trả lời được câu hỏi: ai sẽ về ở đây? dân Long An hay dân làm việc cho các khu công nghiệp? Không trả lời được nên đành ra về vậy.

Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
em mới vòng khu này về tuần trước, vào xem thấy đẹp nhưng không trả lời được câu hỏi: ai sẽ về ở đây? dân Long An hay dân làm việc cho các khu công nghiệp? Không trả lời được nên đành ra về vậy.
Dân Long An đất ở không hết mua thêm làm gì, dân làm ở KCN thì hơi quá tầm

Tập Lái
20/11/17
37
141
33
Mình nghỉ có 2 nhóm đối tượng tiền năng, 1 là dân tp mua làm second home nghỉ dưỡng cuối tuần, 2 là sale Nam Long vô tình thành cư dân :D

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Dân Long An đất ở không hết mua thêm làm gì, dân làm ở KCN thì hơi quá tầm
dạ thế nên khi em vòng qua khu Cát tường Phú Sinh thì thấy dân ở nhiều hơn, cũng xôm tụ hơn bác ạ. Nhưng ko biết giờ vào Cát tường còn kiếm chút cháo được ko/

• Like
Reactions: xepickup
Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
dạ thế nên khi em vòng qua khu Cát tường Phú Sinh thì thấy dân ở nhiều hơn, cũng xôm tụ hơn bác ạ. Nhưng ko biết giờ vào Cát tường còn kiếm chút cháo được ko/
Giờ vào cát tường phú sinh thì cụ phải đợi thêm 5 năm nữa. Hoặc đợi cái KCN phía sau làm xong mới ăn dc

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Có khu nào được thì bác tư vấn em với nhé
Đất tỉnh thời điểm này ko nhanh được đâu cụ ơi. Đưc Hòa thì e thấy chỉ có mỗi khu Tân Đô, gần KCN nhiều với có quy hoạch mấy con đường nối với SG. Còn Bến Lức thì e thấy bình bình ko có gì đặc sắc. Còn Cần Giuộc, khuc gần KCN Long Hậu, giáp SG, có kế hoạch làm mấy con đường khúc đó, e thì ko rành bên đây lắm.
Nói chung đât tỉnh cụ phải lây dài, chứ khó đánh nhanh thắng lớn lắm