Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
Chúc mừng bác CABONG lấy xe rồi nhé,cho e hỏi vô lăn của FT khi ôm cua nó ngắn hơn mấy xe khác vì dính cầu trước phải kg bác.

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
Kenz nói:
Các bác này... đùa chứ ngoài bắc bọn em người ta kêu là "đo lọ nước mắm, đếm củ dưa hành". Có mỗi cái fanh tang trống mà cũng chê lấy được
Em nói thật chứ em thấy nhiều bác mới bỏ cả đống tiền ra mua XE KHÁC xong thấy FT ra ngon lành hơn nên cứ chê lấy được ấy mà

He he, fan Toy mạnh hé

Tập Lái
3/9/09
21
0
0
Chào các bác.Lại 1 thành viên TFT mới đây.
Tôi mới lấy về em FT máy dầu.Nói thật xe chạy đường trường good thật,nhưng vô thành phố thì hơi mệt(fải liên tục chuyển số 2 và 3)vì máy dầu kg ep ga như máy xăng được.hic.Vậy bác nào lái xe có kinh nghiệm chỉ tui nên đi sao cho đỡ khổ nhé vì tui kg có kinh nghiệm chạy xe máy dầu

Ah còn 1 vấn đề nữa.tui muốn gắn DVD cho xe.có bác nào đã từng gắn cho FT thì tư vấn giúp tôi nhé.(có hình thì quá tốt).
Thân chào các bác.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
có bác nào độ lại âm thanh FT rồi đăng ký cho vợ 2 thử tài âm thanh với người khác chưa? em tính đăng ký thử xem sao, nhưng không thấy bác nào đi nên em cũng không dám.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
kens1802 nói:
có bác nào độ lại âm thanh FT rồi đăng ký cho vợ 2 thử tài âm thanh với người khác chưa? em tính đăng ký thử xem sao, nhưng không thấy bác nào đi nên em cũng không dám.

chỉ có mình bác thôi

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
chủ nhật tuần sau (31/10) bác Dak và bác Madata có đi xem thi đấu âm thanh không? nếu rãnh thì qua đó xem thử coi thi đấu thế nào rồi năm sau hội mình tham gia.

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
Các pác Fortuner Club làm quả giống em này nè:

1. Ốp cản trước:

Wellcome Fortuner Club !!!

=========

2. Ốp cốp sau:

=========

3. Bagamui tích hợp đèn Xenon:

=========

=========

4. Tem Fortuner nổi, không bay màu, bảo hành 2 năm:

=========

=========

Một bộ đầy đủ đây:

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
bagamui tích hợp đèn xenon bác làm ở đâu vậy? và bao nhiêu? Cái này gắn bóng 4300k vô là đi không sợ trời mưa. Vì em đã thay xenon 6000k cho đèn cos rồi. không biết đèn bagamui chiếu sáng được bao nhiêu mét vậy bác?

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
kens1802 nói:
bagamui tích hợp đèn xenon bác làm ở đâu vậy? và bao nhiêu? Cái này gắn bóng 4300k vô là đi không sợ trời mưa. Vì em đã thay xenon 6000k cho đèn cos rồi. không biết đèn bagamui chiếu sáng được bao nhiêu mét vậy bác?

Sản phẩm do kỹ sư Taiwan của CarStar thiết kế, sản xuất tại Việt Nam, chất liệu composite. Mời pác sắp xếp time ghé tham quan sản phẩm. Đèn xenon có thể điều chỉnh được khoảng cách xa gần.