Hạng C
24/12/14
515
101
43
Mình xin chia sẻ thế này, tết năm kia lãnh lương xong, đi đá bóng để ví với điện thoại trong áo khoác, để ngoài biên cùng tất cả đồ của anh em, đá xong mất miej nó cả ví với đt, may mà chỉ rút 2tr ra tiêu, nhưng mà mất hết giấy tờ, bằng lái xe ô tô, bằng lái xe máy, đăng ký xe máy, chứng minh thư, thẻ ngân hàng... làm lại bằng lái ô tô mất 2 củ, nhọ nhất là mất đăng ký xe, cái xe Wave RS mới của em giờ là xe vô chủ. Từ đó em éo bao giờ mang ví theo người nữa, bị CSGT tóm thì cố gắng mà xử lý tại chỗ, bị lập biên bản thì cứ gọi là tầm 2 củ... Ko mang giấy tờ đi đường càng phải cảnh giác các bác ạ...!
Bác đen nhỉ thế là mất tết năm đó rồi...

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Mình xin chia sẻ thế này, tết năm kia lãnh lương xong, đi đá bóng để ví với điện thoại trong áo khoác, để ngoài biên cùng tất cả đồ của anh em, đá xong mất miej nó cả ví với đt, may mà chỉ rút 2tr ra tiêu, nhưng mà mất hết giấy tờ, bằng lái xe ô tô, bằng lái xe máy, đăng ký xe máy, chứng minh thư, thẻ ngân hàng... làm lại bằng lái ô tô mất 2 củ, nhọ nhất là mất đăng ký xe, cái xe Wave RS mới của em giờ là xe vô chủ. Từ đó em éo bao giờ mang ví theo người nữa, bị CSGT tóm thì cố gắng mà xử lý tại chỗ, bị lập biên bản thì cứ gọi là tầm 2 củ... Ko mang giấy tờ đi đường càng phải cảnh giác các bác ạ...!
Thằng nào nhặt được giấy tờ của bác, nó phẫu thuật thẩm mĩ giống bác, rồi thủ tiêu bác đi thế chỗ của bác thì có trời biết... ( em hay xem phim kinh dị, bác thông cảm)

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Sắp thi đại học là người ta 17 tuổi rồi, 16 tuổi là được thi bằng lái rồi!
Bác đọc kỹ lại luật giao thông đi, 16 tuổi mới được lái xe 50cc trở xuống, 18 tuổi mới được lái xe gắn máy moto từ 50cc trở lên...

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Tình hình là em định thi ĐH xong sẽ mua 1 em winner, phần vì cũng thích chọt chẹt xe côn tay nên em nghĩ là rước em nó về để còn tự tay độ cho nó hay ho. Em mới vào làng nên ít kinh nghiệm cần anh em mình chia sẻ xem Winner nên độ những gì cho hợp lý.

mong anh em giúp giùm em để em có con xe phúng phính cùng mọi người!

p/s: mơ ước nhỏ nhoai chỉ cần được độ bằng 1 nửa chỗ này :))
Em chưa đủ 18 tuổi thì chưa được lái loại xe 150cc đâu em ơi, phải năm 2 đại học em mới đủ điều kiện ...

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Đúng rồi đó, 17 tuổi thì mua tạm con Cub 50 hay xe đạp điện mà đi em à! :D

12/6/15
323
65
28
Tình hình là em định thi ĐH xong sẽ mua 1 em winner, phần vì cũng thích chọt chẹt xe côn tay nên em nghĩ là rước em nó về để còn tự tay độ cho nó hay ho. Em mới vào làng nên ít kinh nghiệm cần anh em mình chia sẻ xem Winner nên độ những gì cho hợp lý.

mong anh em giúp giùm em để em có con xe phúng phính cùng mọi người!

p/s: mơ ước nhỏ nhoai chỉ cần được độ bằng 1 nửa chỗ này :))
Ko lo ôn thi mà, đòi độ xe , Liệu có phải em định thi vào nghành cơ khí...?

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Bác đọc kỹ lại luật giao thông đi, 16 tuổi mới được lái xe 50cc trở xuống, 18 tuổi mới được lái xe gắn máy moto từ 50cc trở lên...
Năm nay là năm thứ 2 em thi ĐH nên sắp tới vào ĐH là em đủ 18 rồi các anh ạ! :D

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Vậy thì lo mà ôn đi, tạch phát nữa thì òn hứng thú gì xe với cộ nữa...
Kiểu gì năm nay em cũng phải đỗ, ko ĐH thì cao đẳng, ko Cao Đẳng thì Trung Cấp, ko Trung Cấp thì em học cơ khí sửa xe máy độ xe cho các anh ạ :D

Tập Lái
24/4/17
17
6
3
33
có phải e tìm hiểu hơi sớm ko? hahah, anh chỉ dán tem xe thôi mà cũng chất lừ rồi