Hạng D
29/6/15
4.921
15.779
113
39
Honda CRV thì lên cái DVD android nào dùng ngon vậy a? Full dẫn đường, dùng mạng 4G luôn đó a.
Crv đời nào đới a!? Nói chung là bgio cạnh tranh đầu thì chức năng na ná nhau, chỉ khác là phần cứng bên trong ra giá bán thoy a

Hạng B2
5/11/19
190
1.303
93
Tôi cố tìm lại thớt cách đây chừng hơn 1 năm mà chưa được. Khi đó nhiều người lắm, hình như có bác này và bác Trump gì đó, ...phán là chiéc Xpander 7 chổ mà máy có 1.5 thì đi Đà Lạt chắc phải xuống xe đẩy bộ, ...
chém vui thôi mà, cay cú thế

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
5/11/19
190
1.303
93
Dân thủ đô giàu. Mình nghĩ bèo nhất là Audi thì người ta mới tiếp.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.578
113
Thủ Đức - TP.HCM
Đúng vậy!
Về độ rộng rãi ở hàng ghế 3 thì Xpander xấp xỉ với Innova. Suzuki Ertiga (bản mới) cũng tương đương. Còn cánh SUV như Fortuner, Pajero Sport, Everest, Terra dĩ nhiên là chật chội hơn. Riêng MU-X và Traiblaizer thì chưa so sánh kỹ.
Xpander không rộng rãi bằng Innova (trước đây nhà mình cũng từng sở hữu em Innova 2007 trong 4 năm nên mình cảm nhận vậy).

Để người cao 1m70 nặng 75 kg ngồi được hàng ghế thứ ba thì hàng thứ hai phải kéo lên phía trước nhiều, khi đó hàng ghế thứ hai cũng trở nên chật luôn.

Nếu hàng ghế 2 đẩy xuống hết cho rộng rãi (nhà em 4 người):
X-pander, đỉnh của đỉnh

X-pander, đỉnh của đỉnh

thì khoảng hở hàng 3 chỉ còn nhiêu đây, trẻ em cũng ngồi không được:
X-pander, đỉnh của đỉnh

Nói chung em vẫn giữ quan điểm là 7 người lớn đi Xpander thì chật lắm, không rộng bằng Innova được. Nhà em mua Xpander cũng chỉ để đi 4 người nên không quan tâm đến hàng ghế thứ ba lắm (gấp lại thì mới có không gian để đồ cho những chuyến đi xa).

Chỉnh sửa cuối: