Hạng B2
23/3/12
264
59
28
Nissan mà cho lái thử bmw hay thế nhỉ. Tèo nên chờ 2 năm nữa ra x3 mới hãy mua. Giờ chại x5 đỡ nhen
Trước em làm Nissan, giờ qua BMW Phú Mỹ Hưng rồi ạ. Nếu có gì làm bác hiểu lầm thì sorry bác trước nhé ^^

• Like
Reactions: ktsdonguyen
Hạng C
22/4/04
749
247
43
Trước em làm Nissan, giờ qua BMW Phú Mỹ Hưng rồi ạ. Nếu có gì làm bác hiểu lầm thì sorry bác trước nhé ^^

Bạn sale của BMW cho hỏi là bản X3 3.5 về VN thì khoảng bảo nhiêu ? Có option gì rồi ?
Bản 2.8 EA nhập về có ghế da xịn hay Senatec giả da của BMW

• Like
Reactions: ktsdonguyen
Hạng B2
23/3/12
264
59
28
Bạn sale của BMW cho hỏi là bản X3 3.5 về VN thì khoảng bảo nhiêu ? Có option gì rồi ?
Bản 2.8 EA nhập về có ghế da xịn hay Senatec giả da của BMW
Về thông tin của X3 35i thì chưa biết khi nào về thị trường vn nên giá cả và có những option gì em chưa trả lời bác ngay được.
Bản 28i thì là da Sensatec, nó cũng là da cao cấp của bên em mà. Bác lên ngồi thử đi, cũng dịu dàng mà êm ái lắm ^^

Hạng C
22/4/04
749
247
43
Da Sensatec gì gì đó của BMW là giả da thôi, đi theo bản base của BMW. Mình đã chọn xe BMW thì không cần dịu dàng êm ái hay tiết kiệm xăng (tiết kiệm may ra được 1% giá trị xe/năm).
Bác hỏi các xếp xem có đặt được xe về theo các option khách hàng chọn không nhỉ ?

Hạng B2
10/12/14
440
711
93
Da Sensatec gì gì đó của BMW là giả da thôi, đi theo bản base của BMW. Mình đã chọn xe BMW thì không cần dịu dàng êm ái hay tiết kiệm xăng (tiết kiệm may ra được 1% giá trị xe/năm).
Bác hỏi các xếp xem có đặt được xe về theo các option khách hàng chọn không nhỉ ?
Tèo nghỉ là chỉ sợ tiền bác thiếu thôi chứ 28i muốn real leather, dvd cho hàng ghế sau và nhiều ốp sần là bác order thoải con gà mái nghen.

• Like
Reactions: tuyen.nissan1
Hạng C
22/4/04
749
247
43
Đôi khi có tiền nhưng EA cũng không lấy về đâu. Để tuần sau qua đại lý EA hỏi vậy.