Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Tiger mom nói:
Các mợ iu vấu, mợ nào sắp xếp lên hang Cọp được thì lưu ý dùm em nhen, em bơm hồ phao cho các cháu tắm, nên các bác nhớ mang theo quần áo để thay, đồ tắm và khăn cho các cháu nhé.
hihi, em sẽ chuẩn bị súng ống để làm bộ siu tẹp Bikini F1 XNL, kỳ này mình sẽ cạnh tranh lành mạnh với Nữ Quàng Bikini Ngọc Chinh của Ve Nớt chơi

Hạng B2
15/2/11
165
0
0
Như đã hẹn ,sáng nay bé lớn nhà em dậy rất sớm,gọi mẹ nói "mẹ ơi dậy đi đến nhà bạn mẹ chơi".con gái VS thật nhanh,không như mọi hôm,mẹ phải gọi ầu ơ ví dầu,rồi phải chơi trò đếm từ 1 đến 3 mới chịu bò dậy.8h30 2 mẹ con đến điểm xuất phát.Vì lý do đột xuất ...9h00..10h00 rồi 10h30 ..con sốt ruột hỏi mẹ ơi sao chưa đi.....Để con đỡ buồn và trốn cái nắng,2 mẹ con dẫn nhau vào nhà sách và chờ....11h00..Con gái liên tục giục mẹ...Sốt ruột và bực mình ...me đã la con một trận...con khóc tức tưởi vì không hiểu sao mẹ lại la mình...Thấy có lỗi...mẹ mới thỏa thuận dẫn con vào khu "thế giới trẻ thơ" chơi để bù lại mẹ đã thất hứa khg cho con đi chơi nhà bạn mẹ..chơi chán...con lại chạy ra hỏi."mẹ vậy khi nào mới đi tắm hồ".Nhìn con thật tội nghiệp.Mẹ phải xin lỗi con và hứa rằng một dịp khác mẹ sẽ dẫn con đi đến nhà cô khác bạn mẹ ở gần nhà mình hơn.@ mẹ con về nhà nhưng con vẫn buồn...con đâu biết rằng mẹ cũng buồn không kém...Vì một lời hứa...với con...

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
lehoaitam nói:
Như đã hẹn ,sáng nay bé lớn nhà em dậy rất sớm,gọi mẹ nói "mẹ ơi dậy đi đến nhà bạn mẹ chơi".con gái VS thật nhanh,không như mọi hôm,mẹ phải gọi ầu ơ ví dầu,rồi phải chơi trò đếm từ 1 đến 3 mới chịu bò dậy.8h30 2 mẹ con đến điểm xuất phát.Vì lý do đột xuất ...9h00..10h00 rồi 10h30 ..con sốt ruột hỏi mẹ ơi sao chưa đi.....Để con đỡ buồn và trốn cái nắng,2 mẹ con dẫn nhau vào nhà sách và chờ....11h00..Con gái liên tục giục mẹ...Sốt ruột và bực mình ...me đã la con một trận...con khóc tức tưởi vì không hiểu sao mẹ lại la mình...Thấy có lỗi...mẹ mới thỏa thuận dẫn con vào khu "thế giới trẻ thơ" chơi để bù lại mẹ đã thất hứa khg cho con đi chơi nhà bạn mẹ..chơi chán...con lại chạy ra hỏi."mẹ vậy khi nào mới đi tắm hồ".Nhìn con thật tội nghiệp.Mẹ phải xin lỗi con và hứa rằng một dịp khác mẹ sẽ dẫn con đi đến nhà cô khác bạn mẹ ở gần nhà mình hơn.@ mẹ con về nhà nhưng con vẫn buồn...con đâu biết rằng mẹ cũng buồn không kém...Vì một lời hứa...với con...
Ủa sao cuối cùng mợ lại thất hứa kg dắt cháu lên chơi vậy mợ?? làm em cũng trớt hướt vì nghĩ bữa nay lên hang cọp sẽ biết mợ lehoaitam dư thía nào:( (thanks mợ em chưa biết mợ nhưng đã lum được xiền mua vé số của mợ rồi :D)
Sáng nay thằng Cún muốn tặng quà SN cho bạn, nó nhờ ba nó nghĩ mãi xem quà gì đây (mịa khó như chọn quà cho bạn gái mới wen lần đầu zị đó ack ack)... cúng cùi dắt nó ra tiệm bán cá cảnh cây kiểng làm hai con cá ba đuôi đẹp long lanh, lên tới hang cọp thằng Cún vác quả quà đặc biệt tặng bạn nó thấy mắt bạn long lanh thích thú ke ke.... vậy là bạn sẽ nhớ tới thằng Cún và ba nó sẽ đỡ tốn xiền gửi gạo he... he...he...he...Ra về hai cha con vừa no vừa sướng

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
lehoaitam nói:

Em cũng hổng biết mô tê vì sao 2 mẹ con không đi được, nhưng thật thương cho con gái, nhưng thôi,lỡ dịp này mình bày dịp khác. Nói với con gái hộ em lần sau off mùa hè ở nhà mợ Cọp toàn XNL không hà, 2 mẹ con lên nhá.

@Pầu Pôn ơi: sáng nay bé Si dậy sơm thăm 2 em cá, nhìn nó phơi bụng mặt chỉ 1 đống:
_ tại mẹ hổng cho nó ăn, nó chết đói rồi....
chị hai la nó: " tại hôm qua si ôm nó hoài, lấy tay nựng nó nữa nên nó chết đó chứ. còn đổ thừa mẹ nữa hả?"
_ Si thương nó mới nựng nó chớ bộ
Thế là đi đời 2 em cá, vì các anh chị cứ cho tay vào nựng em.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.172
143
Tiger mom nói:
@Pầu Pôn ơi: sáng nay bé Si dậy sơm thăm 2 em cá, nhìn nó phơi bụng mặt chỉ 1 đống:
chị hai la nó: " tại hôm qua si ôm nó hoài, lấy tay nựng nó nữa nên nó chết đó chứ. còn đổ thừa mẹ nữa hả?"
Tại lão Bồn Bồn chớ hỏng phải mấy bé đâu mợ ơi, chỗ bán họ để riêng 1 chậu cá trống 1 chậu cá mái, lão í yêu cầu 1 cập, đem dìa mợ cũng phải tách ra, bọn nó lâu ngày gặp nhau nên mới phơi bụng vậy đóa

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
quanphuong nói:
Tiger mom nói:
Tại lão Bồn Bồn chớ hỏng phải mấy bé đâu mợ ơi, chỗ bán họ để riêng 1 chậu cá trống 1 chậu cá mái, lão í yêu cầu 1 cập, đem dìa mợ cũng phải tách ra, bọn nó lâu ngày gặp nhau nên mới phơi bụng vậy đóa
ồ thế là em quên"đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng" òi :p

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
quanphuong nói:
Tiger mom nói:

Pa này coi bộ rành dữ hén,

Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
Củng tiếc thật, lâu rùi quanh quẩn CNL nên ít về nhà. Bé nhà em cũng nhớ Mẹ Cọp lém. Hẹn bữa sau đưa bé lên thăm Mẹ Cọp.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Austin_1100 nói:
Củng tiếc thật, lâu rùi quanh quẩn CNL nên ít về nhà. Bé nhà em cũng nhớ Mẹ Cọp lém. Hẹn bữa sau đưa bé lên thăm Mẹ Cọp.

Mẹ Cọp cũng nhớ bé và Cọp con nhà QX nữa, lâu quá không gặp các em, giữa hè off hang Cọp cả nhà phải đùm túm nhau lên đấy nhé.