Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Vâng!
Chuyến đi thành công mỹ mãn nhờ vào sự đoàn kết, hỗ trợ lẫn nhau khi cần thiết của các thành viên.
Xin cảm ơn sự hợp tác của mọi người.
Thanks Mr Tâm, đít dính ghế lái suốt 2 đêm, đưa đón mọi người đi & về an toàn (cái này cực lắm nha)
Mr Mạnh đã lên chtrinh và thực hiện tốt vai trò của mình.
Phê bình Mr Hậu đã cướp tài của mấy ae, gặp cô nào cũng cởi áo ra bảo ngta cạo gió (từ các bé hướng dẫn, chị chủ bè, , , , và đến cả người phụ nữ duy nhất trong đoàn cũng bị nhờ cạo gió - Gió ở đâu mà lắm thế
)

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Tiếp nữa nhe
Đi chơi mà tranh giành nhau vầy nè
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Canh máy bay
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

View của cái hôm-sờ-tây
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Đẹp
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Đi chơi ai cũng tươi rói
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
26/4/11
82
3
8
Xedaumalai nói:
Vâng!
Chuyến đi thành công mỹ mãn nhờ vào sự đoàn kết, hỗ trợ lẫn nhau khi cần thiết của các thành viên.
Thanks Mr Tâm, đít dính ghế lái suốt 2 đêm, đưa đón mọi người đi & về an toàn (cái này cực lắm nha)
Phê bình Mr Hậu đã cướp tài của mấy ae, gặp cô nào cũng cởi áo ra bảo ngta cạo gió (từ các bé hướng dẫn, chị chủ bè, , , , và đến cả người phụ nữ duy nhất trong đoàn cũng bị nhờ cạo gió - Gió ở đâu mà lắm thế
)
Yeah,
Chuyến đi này được xem là đi tiền trạm nên mọi người rất nhiệt huyết, rất hăng say và đoàn kết.
Em cũng xin thay mặt cả đoàn cám ơn lại Mr.Huy đã hy sinh cuộc vui, không đi bơi lặn để ngắm cá & san hô để ở lại trên bè mà giữ tất cả các "sinh mạng" của mọi thành viên trong đoàn, đây là 1 nhiệm vụ cực kỳ quan trọng đấy nhé hiiii

Hạng B1
26/4/11
82
3
8
cvp nói:
Tiếp nữa nhe
Đi chơi mà tranh giành nhau vầy nè
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Canh máy bay
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

View của cái hôm-sờ-tây
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Đẹp
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Đi chơi ai cũng tươi rói
Xả xì-chét điiiiiiii!!!
Quá đẹp phải không Mr.Phát ???

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
johnnyhiep nói:
Yeah,
Chuyến đi này được xem là đi tiền trạm nên mọi người rất nhiệt huyết, rất hăng say và đoàn kết.
Em cũng xin thay mặt cả đoàn cám ơn lại Mr.Huy đã hy sinh cuộc vui, không đi bơi lặn để ngắm cá & san hô để ở lại trên bè mà giữ tất cả các "sinh mạng" của mọi thành viên trong đoàn, đây là 1 nhiệm vụ cực kỳ quan trọng đấy nhé hiiii
Em có thấy Bác Huy ngồi trên bè múc nước biển tắm mà ( hổng tin bác hỏi HDV Truyền coi )

Hạng B1
26/4/11
82
3
8
Em cập nhật thêm 1 số hình ảnh từ các thành viên trong đoàn cung cấp đây

Trên đường đi đến điểm, đói quá nên phải ghé dọc đường lót dạ đây.
Xả xì-chét điiiiiiii!!!

Hạng B1
26/4/11
82
3
8
DANG THIEN AN nói:
johnnyhiep nói:
Yeah,
Em có thấy Bác Huy ngồi trên bè múc nước biển tắm mà ( hổng tin bác hỏi HDV Truyền coi )
Vậy nữa hả bác ???Để em kiểm tra lại nhé
Nhưng thôi, như vậy là Bác Huy cũng đã vì anh em trong đoàn mình lắm rồi
Chứ theo em biết là bác Huy giữ "sinh mạng" của mấy anh em mình mà còn không dám đi toilet luôn đó hiiiiiii

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Xedaumalai nói:
Vâng!
)
Dạ dạ cũng tại , bị , do nhận thức hạn chế ạ . em xin thành khẩn nhận khuyết điểm ạ
Em cũng xin đính chính cái này để các Bác ở nhà hiểu nhầm ạ ( từ các bé hướng dẫn ) chính xác là thằng nhỏ hướng dẫn (nó khỏe đến nổi mà khi em bị vọp bẻ mà nó nắm em quăng lên thuyền thúng ạ ) nhưng nó cạo gió tệ quá em đành phải nhờ các mợ đấy chứ.

Hạng B1
26/4/11
82
3
8
DANG THIEN AN nói:
Xedaumalai nói:
Vâng!
)
Dạ dạ cũng tại , bị , do nhận thức hạn chế ạ . em xin thành khẩn nhận khuyết điểm ạ
Em cũng xin đính chính cái này để các Bác ở nhà hiểu nhầm ạ ( từ các bé hướng dẫn ) chính xác là thằng nhỏ hướng dẫn (nó khỏe đến nổi mà khi em bị vọp bẻ mà nó nắm em quăng lên thuyền thúng ạ ) nhưng nó cạo gió tệ quá em đành phải nhờ các mợ đấy chứ.
Hoan hô tinh thần thành khẩn nhận khuyết điểm của bác Hậu nhé hiiiiil Vậy thì em cũng đề nghị các bác bỏ qua cái vấn đề "TC" trong ăn nhậu của em và bác Mạnh với nhé, em cũng xin thành khẩn nhận khuyết điểm nhé hiiiaaa