Hạng B2
15/8/11
184
23
18
Re:THƯA CÁC BÁC E CẦN TÌM VỢ 2 TÊN NEW MORNING DA TRẮNG DÁNG THON VÀ CÓ VÀI CHỖ ĐEN ĐEN

Gà Vườn Củ Chi nói:
Nguyễn Sơn Hà nói:
Bác gà vườn củ chi oi! Bác zzo trang mâm lốp kia của dung- sy ,bác xem thử lop xe kia xám của em, nếu chủ nhật bác rãnh đi off caphe Rose duong 3thang 2 mình trao đổi chia sẽ kinh nghiệm ( bác o đi được e sẽ pm bác về lốp) sr e đang làm hihi

Cái bánh xe e là e hạ mâm, nên phải thay võ luôn, chứ võ cũ e vẫn mới, e thì thích cái bề ngang của bánh trông to to 1 tý nên chọn cái size ko giống ai :) nhưg về độ sai lệch rất ít
Hôm nay em có cái tiệc tất niên của đám bạn phổ thông trung học ở quê , tập trung tại quán em, hic. hi vọng sẽ gặp bác vào dịp tới.cám ơn bác nhiều ạ.
Hôm qua chạy lên trang trại em , đưòng vào khoảng 500m toàn hố bom, ổ khủng long hehe em MÓ Ning vưỡn lượn vào dc tới trại ẹm.Lúc về chở thêm 2 thùng xốp nước có hơn chục con cá điêu hồng sống.+ 4 lớn+ 2 trẻ em trên xe nữa vưỡn ổn và nước ko bị trào ra ngoài. hehe
Vậy bác là chủ quán vườn gà hả, ngoài gà ra còn gì nữa không bác để có dịp đi Củ Chi ghé thưởng thức.

Tập Lái
25/11/12
13
0
8
40
Re:THƯA CÁC BÁC E CẦN TÌM VỢ 2 TÊN NEW MORNING DA TRẮNG DÁNG THON VÀ CÓ VÀI CHỖ ĐEN ĐEN

kanguru nói:
Gà Vườn Củ Chi nói:
Nguyễn Sơn Hà nói:
Bác gà vườn củ chi oi! Bác zzo trang mâm lốp kia của dung- sy ,bác xem thử lop xe kia xám của em, nếu chủ nhật bác rãnh đi off caphe Rose duong 3thang 2 mình trao đổi chia sẽ kinh nghiệm ( bác o đi được e sẽ pm bác về lốp) sr e đang làm hihi

Cái bánh xe e là e hạ mâm, nên phải thay võ luôn, chứ võ cũ e vẫn mới, e thì thích cái bề ngang của bánh trông to to 1 tý nên chọn cái size ko giống ai :) nhưg về độ sai lệch rất ít
Hôm nay em có cái tiệc tất niên của đám bạn phổ thông trung học ở quê , tập trung tại quán em, hic. hi vọng sẽ gặp bác vào dịp tới.cám ơn bác nhiều ạ.
Hôm qua chạy lên trang trại em , đưòng vào khoảng 500m toàn hố bom, ổ khủng long hehe em MÓ Ning vưỡn lượn vào dc tới trại ẹm.Lúc về chở thêm 2 thùng xốp nước có hơn chục con cá điêu hồng sống.+ 4 lớn+ 2 trẻ em trên xe nữa vưỡn ổn và nước ko bị trào ra ngoài. hehe
Vậy bác là chủ quán vườn gà hả, ngoài gà ra còn gì nữa không bác để có dịp đi Củ Chi ghé thưởng thức.

BÁC GÀ VƯỜN NÀY BÁN NHIỀU LẮM BÁC.GÀ CHÍNH GÀ SỐNG ĐỀU CÓ
GÀ CHÍNH GIÁ 140.000/KG
GÀ SỐNG CÒN TÙY THEO CON MÀ BÁO GIÁ HJ:D:D:D
CHÚC BÁC ĐẮC KHÁCH

3/10/12
177
0
0
gavuoncuchi.net

Hoho em ở 189 dong đen tân bình bác hi. Món giá các bác xem thêm hộ em trên [link]http://gavuoncuchi[/link] .net ho em voi em online mobiele a

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38

Gà Vườn Củ Chi nói:
Nguyễn Sơn Hà nói:

Lạng lách, đánh võng - Tội này phạt nặng lắm nha anh :D

Tập Lái
25/11/12
13
0
8
40

TIẾP TỤC CHỜ ĐỢI

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38

Up cho bác chủ sớm có V2

Tập Lái
25/11/12
13
0
8
40

CÁM ƠN CÁC BÁC THỜI GIAN QUA .CUỐI CÙNG THÌ EM ĐÃ CƯỚI DC VỢ NHƯ Ý NHƯNG GIÁ QUÁ CHÁT LUÔN HJHJ

XÁC NHẬN ĐÃ TÌM DC VỢ 2 TÊN NEW MORNING DA TRẮNG DÁNG THON VÀ CÓ VÀI CHỖ ĐEN ĐEN....HJHJHJ

Hạng D
24/7/12
4.193
13.289
113

Giờ này mua chắc là phải chát ùi :p chúc bác hạnh phúc với em nó nhá

Hạng C
22/1/11
736
1
18
43

Chúc mừng Bác chủ cưới vợ kịp Tết :))

Tập Lái
25/11/12
13
0
8
40

hjhj cảm ơn các bác