Tập Lái
29/6/14
4
2
3
Em cung bi o cay xang duong Nguyen Ai Quoc o Bien Hoa, thu2 phai goi cuu ho thoi, gio de may ko len huhu

Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Tẩ.y cha.y xăng Petro, tôi nghĩ là nó đã lỡ pha "cồn-hay một dạng dung dịch nào đó" vào xăng - số lượng lên đến hàng bồn xăng- "hàng trăm tấn" nên giờ vẫn còn. Là dân kinh doanh không lẽ đổ bỏ đi, đổ thì đổ vào đâu -> làm hại môi trường- Hay đốt đi?. Chắc chúng nó lại tiếp tục pha loãng tiếp để tiêu thụ hết số xăng "dỏm" này !

Petro muốn làm yên người tiêu dùng - cần cho biết số lượng xăng "bẩn" hút về đã xử lý như thế nào thì người ta còn quay lại, bây giờ có lẽ hết thuốc chữa?
bác nói quá chuẩn.Petrolimex đã lỡ nhập về hàng trăm ngàn tấn xăng bẩn giờ không lẽ đem đốt tiêu huỷ như ở dưới An giang?giờ Petrolimex không công bố sử lý số lượng xăng bẩn này như thế nào thì các bác tự hiểu nhé

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
xe e hết xăng rùi mà chưa dám đi đổ nè, bữa 29 tết vợ e kg bít đổ 95 cho con 2b cũng bị lun, rõ khổ e phải bỏ nguyên bình xăng, đổ 92 rùi xử lý mãi mới hết, chán thiệt

Hạng C
12/9/14
676
6.511
93
Hội bảo vệ người tiêu dùng tuổi gì mà nói chuyện với petrolimex pác. Pác cứ tưởng tượng nó là doanh nghiệp cao nhất của đảng cộng sản việt nam pác nhé
Hội đó ăn bám thôi chứ có làm 3c j đâu bác, từ xưa giờ có bảo vệ người tiêu dùng lần nào đâu.

Hạng B2
29/8/15
119
177
43
43
Như ở bọn tư bổn là tù chết cha nó, còn ở thiên đường nên ai cũng hoà ái yêu thương nhau, nó cứ từ từ pha cho đến khi tiêu thụ hết. Anh em kêu gào rồi cắn răng tự xử, bọ bảo vệ người tiêu dùng thì như chó chui gầm. Sorry các bác, em điên quá.
Ý bác là bọn "Bỏ và quên luôn người tiêu dùng" BVQLNTD hả??

Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Chắc chết. Biết đường đâu mà né. Mà nó pha màu cho khác nhau, chắc nó không đổi màu được đâu. Chỉ sợ nó pha tỷ lệ cực kỳ loãng.
Với tư duy của những người được đào tạo để được phần lợi về cho mình , và dưới sự bao che của luật pháp hiện hành thì Pha loãng với xăng khác là giãi pháp tối ưu nhất mà P sẽ làm . Các bạn có cao kiến gì không ?

Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Em thắc mắc bác chủ:

- Triệu chứng sau khi đổ 95 bẩn? Sau đó vẫn còn chạy được hay sao bác?
- Nếu đã lỡ đổ và chạy thì nó cũng bơm lên vào béc rồi mà chỉ xả xăng 95 ra xong bơm xăng 92 khác vào liệu có ổn không?

• Like
Reactions: ToanSaigon