Hạng C
19/7/05
593
4
0
RE: Xăng A95!

Tuấn đu quay @ Bắp - Tôi nhớ có cái tranh vui trên báo quân đội nhân dân, anh bộ đội lái xe tải nhưng bị đổ nhầm xăng máy bay, cái xe bay vọt lên trời làm cho anh bộ đội la oai oái tấm vải dù của tôi đâu

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

@bắp : Người ta đang nói đổ xăng máy bay vô nó bay luôn mừ.

SG rất nhiều cây xăng của Petolimex bán A95 mà hình như chỉ duy nhất Petorlimex có A95 thôi, các hãng khác em kg thấy có. Mà em cũng có cảm giác các hãng khác A92 tệ hơn A92 của Petrolimex, các bác cho í kiến thêm

...các hãng xăng hầu hết đều chung nguồn gốc thui bác Sún ui...cả nước có 9 đầu mối nhập khẩu, nhập từ 1 số nguồn như nhau...vấn đề là hàng bán ra có bị pha hay không thui và pha ít hay nhiều thui...em cũng thấy xăng của PLX là chât lượng hơn...chắc tại họ ko pha hay là có pha nhưng ít hơn...:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

@sun: Xe của bác phản ứng với chất lượng xăng chính xác nhất đấy. Chẳng tin bác thử đổ xăng đểu vào là nằm đường ngay còn xe ghẻ của em thì vẫn chạy được chỉ tội hơi gõ súp páp tý thôi:D

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
4.998
93
TPHCM

Trích đoạn: Nguyen

@sun: Xe của bác phản ứng với chất lượng xăng chính xác nhất đấy. Chẳng tin bác thử đổ xăng đểu vào là nằm đường ngay còn xe ghẻ của em thì vẫn chạy được chỉ tội hơi gõ súp páp tý thôi:D

Mịa nó...:mad: mình thì Sài Gòn xanh đỏ, bia hơi lơm cơm làm tuốt, mà nó thì có lúc em tìm kg có A95 đổ A92 của Petrolimex thì kg sao nhưng duy nhất có lần đổ A92 của cái cây xăng màu đỏ đỏ kết quả sáng hôm sau đề máy nó cà giựt xong đèn check máy hiện lên

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

SG có nhiều cây xăng của Petrolimex có xăng A95 lắm đấy các bác.Em thì biết nó nằm ở các đường:pasteur,Nguyễn Đinh Chiểu,CMT 8,Lý Chính Thắng....Các bác có nhớ thêm chổ nào nữa thì bổ sung tiếp em nhe!

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Bác tính xem một tháng dùng hết bao nhiêu anh em ở trong này mua giúp bác rồi gửi ra cho:D:D:D.Đi bốc, sướng lắm