Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ồ té ra chúng ta có 2 bác là đồng hương Sóc Trăng với nhau, em nghĩ KM giờ rất phổ biến, vì thế ở đâu cũng sẽ nhiều, chạy KM ko thấy lẻ loi, ko bị dân tình dòm ngó (trừ em :D).
Em ko bik mình có là đồng hương của 2 bác ko nữa, em là dân Sóc Bom Bo nè (Sóc Bom Bo có cái chày to :D)

Tập Lái
22/6/10
26
6
8
Liqui Moly nói:
tungccfst nói:
Đc : Trương Thanh Tùng, 32 Nguyễn Hùng Phước, Phường 1, Tp Sóc Trăng.

Bác Tùng ơi Sóc trăng nhiều Morning o bác, khi nào về quê ghé nghỉ mệt kiếm bác
nhé.

OK, cac bac ve ST Tung sang sang tiep don.
Tai ST theo Tung bit Morning cunhg kha nhieu, Nhung chua tap trung giao luu duoc.

Tập Lái
22/6/10
26
6
8
tungccfst yeuxehoi à, em gửi hả, ok, em bít chỗ Tín Thành gần nhà em, em gửi xong sẽ báo bác Tùng nhé. Ok. Cảm ơn Bác yeuxehoi nhiều. Chờ tin Bác đó nhé. Bác Hội trưởng và yeuxehoi ơi, có gửi logo cho mình chưa, sao chưa nhận được vậy? E nghĩ các Bác bỏ bao thư gửi Bưu điện là nhanh nhất và rẻ nhất nữa ....! Đc : Trương Thanh Tùng, 32 Nguyễn Hùng Phước, Phường 1, Tp Sóc Trăng. Bác ơi, tranh thủ gửi cho e nhé! Thanks nhiueiuiiều.....
tungccfst nói:
tungccfst nói:
yeuxehoi nói:
à, em gửi hả, ok, em bít chỗ Tín Thành gần nhà em, em gửi xong sẽ báo bác Tùng nhé.

Bác Hội trưởng và yeuxehoi ơi, có gửi logo cho mình chưa, sao chưa nhận được vậy?
E nghĩ các Bác bỏ bao thư gửi Bưu điện là nhanh nhất và rẻ nhất nữa ....!

Bác ơi, tranh thủ gửi cho e nhé! Thanks nhiueiuiiều.....

Tập Lái
22/6/10
26
6
8
Bác Hội trưởng và yeuxehoi ơi, có gửi logo cho mình chưa, sao chưa nhận được vậy?
E nghĩ các Bác bỏ bao thư gửi Bưu điện là nhanh nhất và rẻ nhất nữa ....!

Gửi cho e nhé các bác, e đợi lâu quá rùi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
chu choa, 2 ông HT và HP lo tuning quá nên chắc quên gửi rùi chứ j???ko dc, ko dc

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
blackspider nói:
chu choa, 2 ông HT và HP lo tuning quá nên chắc quên gửi rùi chứ j???ko dc, ko dc

sắp xong rùi bác, đừng phao tin lộ hàng hết bác :D

Tập Lái
22/6/10
26
6
8
Dragontu78 nói:
Đã gửi logo cho bác Tùng theo địa chỉ bác cung cấp, em gửi bác 3 bộ (logo OS và KMSC) luôn để bác "dzụ dzỗ" anh em Morning Sóc Trăng nhé.

Đã nhận được logo OS , KMSC

Thanks nhiueiuiiều.....