Hạng C
3/1/13
765
15.530
93
Q12
A chủ cần gì cứ hỏi, ae cnl sẽ tư vấn free cho A. Riêng mình tặng cho A bản vẽ free 5000 m2 luôn, mình có sẵn bản vẽ diện tích xưởng 2m x 2500m. Cao 2m. Giá xây dựng chỉ 300.000 ngàn/m2 chưa bao gồm sắt thép. Mua sắt thanh lý chỉ 3000 vnđ - 4000 vnđ /kg thôi.
Che nắng với che mưa giá khác nha 9 quỷ

• Like
Reactions: phamdaithach
Tập Lái
26/9/13
20
76
13
Biết mà anh....xưa gấu nhà có xây cái xưởng gần bình dương, chỗ mấy cái lò nung gạch xây bị đuổi nên tụ về đó, moá...mua đất xây xưởng xong xin giấy phép sx hoá chất éo được, đành cho 1 thằng hàn xẻng thuê làm xưởng may gia công, sau bán lun....mấy lò nung gạch bị đuổi về đó, sau lại bị đuổi tiếp
Cho em lôi thớt lên chút, các Bác cho em hỏi nếu mình mua lại xưởng có sẵn hoặc mua đất xây xưởng thì việc đầu tiên là phải kiểm tra quy hoạch có được làm xưởng sx không phải không ạ? kiểm tra ở tài nguyên môi trường Quận như nhà đất ở hả các Bác? Em cám ơn !

Hạng B1
5/10/12
84
4.625
83
44
Cho em lôi thớt lên chút, các Bác cho em hỏi nếu mình mua lại xưởng có sẵn hoặc mua đất xây xưởng thì việc đầu tiên là phải kiểm tra quy hoạch có được làm xưởng sx không phải không ạ? kiểm tra ở tài nguyên môi trường Quận như nhà đất ở hả các Bác? Em cám ơn !
Giờ đố anh tìm ra chỗ nào trong TP.HCM ngoài KCN mà quy hoạch cho xây nhà xưởng