Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com
Đầu tiên có lẻ em xin lỗi mấy bác trước ạ.em định mua máy chụp hình.em cũng chả bie16t chụp gì cà.tự nhiên hôm nay em lại lọt vào CLB nhiếp ảnh này.Thật là dc mở mang quá.mấy ngày qua em tìm hiểu và tính mua em sony H7(vì em đang còn nghèo lắm ạ)nhưng khi vào CLB em thấy các huynh xài toàn Canon hạng nặng k hà.Vì thế em đang suy nghĩ lại.Và em chợt nghĩ rằng,k biết có ai trong CLB của mình muốn đổi máy chụp hình hoặc có dư cái nào tốt tốt.Vậy em xin hỏi bác nào ở đây có cái Canon nào để lại cho với giá khoảng 7 chai đổ xuống dc k các bác!Các bác giúp em với.Em xin chân thành cám ơn các bác.Có gì k phải các bác bỏ qua cho em!:(

Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com
RE: xcho em hỏi mấy huynh-giúp em nhe

Ah.nếu dc bác nhắn cho em theo số này ạ :09 77 89 89 77.rất mong dc các bác giúp đỡ để em có thể chụp hình đưa lên cho a e OS chiêm ngưỡng.nhìu lúc đi ngoài đường thấy nhìu xế đẹp lắm mà k có máy chụp.dt của em thi cùi bắp quá!hic:D

Hạng C
22/7/07
927
0
16
Ninh Binh

theo em bác làm cái S3is chụp cũng ngon lành bác ạ ...mua lại chỉ tầm đấy thôi ...bác lên xomnhiepanh.com hoặc photo.vn tìm nhá ...nhiều lắm :)

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Chưa dùng máy chụp hình bao giờ, ngân quỹ 7tr, hãy tìm đến Canon S5 IS. Cầm con đó, thừa khả năng lên đây học mấy lớp mầm, chồi, chát chít với các bậc cao thủ, 6 tháng hay 1 năm sau bác chuyển qua 400D, rồi 40D.

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Theo em với ngân khố bác đang có thì bác mua 1 body 350D + lenkit rồi vừa vọc từ từ vừa kiếm thêm $ mua thêm vài cái ống for : như tele, fix 50, để nâng dần trình lên. Khi trình lên, $ thêm thì nâng body lên 5D, Ds Mark.., ống L gì đó là okie, chứ vọc trên P&S lâu lắm, mà cái cảm giác tháo ra lắp vào, cái tiếng xoành xoạch khi chụp, thổi thổi, lau lau nó cũng phê lắm bác ạ!

Tập Lái
23/1/08
48
0
0
otosaigon.com

em xin cam on mấy bác đã gop ý cho em.vậy mấy bác ở đây k chuộng sony ah.em thấy canon dong S k chụp đẹp lắm.em hỏi mấy bác có bác nào muốn chán thì để lại rẻ rẻ cho em tập tành.chân thành cám ơn các bác

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

em nhầm

Last edited by a moderator: