Hạng C
5/7/13
844
599
113
cập nhật ra số tphcm hiện tại 1057 trẹo
Giá này cũng hơi lâu lâu rồi! Cách đây khoảng 3-4 tháng gì đó. Hiện nay giá xe khác (CRV, CX5...) giảm nhiều nhưng sao Sorento vẫn không giảm? Sorento đời mới cũng chưa về VN!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Những ai đã sử dụng cap đời 2006-2008 đều rùng mình mỗi khi nghe cái tên đó tạo nên một cái "dớp" ( huông) rất lớn nên em nó mới hẩm hiu vậy
Lý do là gì zậy bác?

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
google không tính phí..bác cứ học hỏi thêm
Ừh nhỉ lâu nay có lẽ do em chưa cập nhật lên google , chứ ko phải là e cần google để biết thông tin đâu ạh :) . Ở quê em bà con họ hay nói về xe máy dầu là : "đi cái xe ô tô gì mà máy kêu to như máy cày" nghe quê lắm .

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B1
26/5/17
79
31
18
31
Nếu trong các con bác liệt kê thì FE là tốt nhất rồi, sử dụng gia đình thì nhích xíu đi bác

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Ừh nhỉ lâu nay có lẽ do em chưa cập nhật lên google , chứ ko phải là e cần google để biết thông tin đâu ạh :) . Ở quê em bà con họ hay nói về xe máy dầu là : "đi cái xe ô tô gì mà máy kêu to như máy cày" nghe quê lắm .
Tội cho bác quá, bác lên mấy em đời mới em đố bác nghe được tiếng máy dầu. Trừ mấy con cũ mèm cách đây 10 năm thì không chơi được. Đi chạy thử đi bác hoặc lên youtube xem người ta đo độ decibel cho chính xác, chứ thời này mà còn "nghe người ta nói" thì chán lắm.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Tội cho bác quá, bác lên mấy em đời mới em đố bác nghe được tiếng máy dầu. Trừ mấy con cũ mèm cách đây 10 năm thì không chơi được. Đi chạy thử đi bác hoặc lên youtube xem người ta đo độ decibel cho chính xác, chứ thời này mà còn "nghe người ta nói" thì chán lắm.
Dạ em cũng tội cho bác vất vả xem youtube , em thì không xem youtube mà toàn nghe mấy cụ già 70-80 quê nói vậy nên nói lại thôi , uhm mà nghĩ các cụ nói cũng quá êm hơn máy cày tí chứ làm gì mà như máy cày .